Blue 💙 ama Red ♥️

Blue 💙 ama Red ♥️

Haka ndio kanaitwa Kasichana😄😄
,🔥🔥🔥
17934476197614581266405177879014.jpg
 
Huyu ana shida ya akili... Thread kama mtu haielewi asishoboke kuisoma.....waniache mimi nnayependa kuangalia uumbaji wa mwenyezi Mungu 😜😜😜.. kwanza blue color,blue music, Blue sky ,blue blue ndio vitu macho yangu yanapenda kuona😎😎
ukiona unafurahia huu upuuzi wewe ndio mwenye shida ya akili kwasababu wenzako tokea asubuhi tunaichapa hapa nipo kuwazingua tu mrembo anaandaa misosi badae nitoke viwanja

endelea kuangalia picha badae umalizie na xx videos kabisa huku ukipiga nyeto mjinga wewe
 
ukiona unafurahia huu upuuzi wewe ndio mwenye shida ya akili kwasababu wenzako tokea asubuhi tunaichapa hapa nipo kuwazingua tu mrembo anaandaa misosi badae nitoke viwanja

endelea kuangalia picha badae umalizie na xx videos kabisa huku ukipiga nyeto mjinga wewe
Haina Nouma wee endelea kuichapa sisi tupige hizo nyeto..kwani wewe Inakuuma nini Sasa..🤣😄.. si kila mtu na starehe zake...
NB: hukuwa na sababu ya kutuelezea hapa watu hapa kwamba unaichapa tokea asubuhi.. kijana punguza mihemko humu online
 
Haina Nouma wee endelea kuichapa sisi tupige hizo nyeto..kwani wewe Inakuuma nini Sasa..🤣😄.. si kila mtu na starehe zake...
NB: hukuwa na sababu ya kutuelezea hapa watu hapa kwamba unaichapa tokea asubuhi.. kijana punguza mihemko humu online
acha nyeto dogo utakufa tafuta demu achana na picha za mitandao zitakuuwa akili yako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom