blog ya kiswahili inaonyesha matangazo ya adsense

blog ya kiswahili inaonyesha matangazo ya adsense

Abu Haarith

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Posts
314
Reaction score
165
habari wakuu wa jukwaa hili nimekuwa nikifuatilia uzi nyingi kuhusu adsense leo nimefanikiwa kuweka adesense kwenye blog ya kiswahili kutokana na muongozo wenu japo sina uhakika kama adsense hii haitafungiwa hapo baadae unaweza kuangalia blog hiyo ya kiswahili niliweza kuweka matangazo ya adsense hapa >>> Nimefanikiwa
 
habari wakuu wa jukwaa hili nimekuwa nikifuatilia uzi nyingi kuhusu adsense leo nimefanikiwa kuweka adesense kwenye blog ya kiswahili kutokana na muongozo wenu japo sina uhakika kama adsense hii haitafungiwa hapo baadae unaweza kuangalia blog hiyo ya kiswahili niliweza kuweka matangazo ya adsense hapa >>> Nimefanikiwa
kale kamsemo kanachosema wana macho lakini hawaoni, wana wasikio lakini hawasikii kipo sawa kabisa..
 
habari wakuu wa jukwaa hili nimekuwa nikifuatilia uzi nyingi kuhusu adsense leo nimefanikiwa kuweka adesense kwenye blog ya kiswahili kutokana na muongozo wenu japo sina uhakika kama adsense hii haitafungiwa hapo baadae unaweza kuangalia blog hiyo ya kiswahili niliweza kuweka matangazo ya adsense hapa >>> Nimefanikiwa
mdogo wangu nataka nikusaidie bure... hata siku moja hiyo template haiwezi kuonyesha matangazo.. matangazo kuonekana home page ni kawaida tuu kwa tempalte mbalimbali kwa kuwa hakuna direct contents.. kuna tempalte zinaonyesha matangazo kwa kiswahili ila ni hatari sana kwa usalama wa adsense yako.. unalalamika umepata shida kupata hiyo adsense halafu unafanya upuuzi mkubwa kama huu..hiyo adsense ukifanya hiyo michezo nina uhakika itafungwa(disabled) mapema sana.. jaribu kusoma kwa makini sana zile terms na policy zao kabla ya kufanya chochote ...
 
mdogo wangu nataka nikusaidie bure... hata siku moja hiyo template haiwezi kuonyesha matangazo.. matangazo kuonekana home page ni kawaida tuu kwa tempalte mbalimbali kwa kuwa hakuna direct contents.. kuna tempalte zinaonyesha matangazo kwa kiswahili ila ni hatari sana kwa usalama wa adsense yako.. unalalamika umepata shida kupata hiyo adsense halafu unafanya upuuzi mkubwa kama huu..hiyo adsense ukifanya hiyo michezo nina uhakika itafungwa(disabled) mapema sana.. jaribu kusoma kwa makini sana zile terms na policy zao kabla ya kufanya chochote ...
nimefuta code kwenye blog hio muda huu nafanya tafakuri ya kuweka kiingereza
 
pia kwa sasa adsense hawawaruhusu na si salama kuchanganya hayo ma pop-ads ya propellar na adsense i.e usichanganye pop ads zozote i.e revenue, propellar etc na google adsense
 
pia kwa sasa adsense hawawaruhusu na si salama kuchanganya hayo ma pop-ads ya propellar na adsense i.e usichanganye pop ads zozote i.e revenue, propellar etc na google adsense
je kuchanganya kunasababisha kufungiwa?
 
habari wakuu wa jukwaa hili nimekuwa nikifuatilia uzi nyingi kuhusu adsense leo nimefanikiwa kuweka adesense kwenye blog ya kiswahili kutokana na muongozo wenu japo sina uhakika kama adsense hii haitafungiwa hapo baadae unaweza kuangalia blog hiyo ya kiswahili niliweza kuweka matangazo ya adsense hapa >>> Nimefanikiwa
natafiti jukwaa or blogu je,kuna mtu jua yoyote na jazakum Allah kila khery
 
Back
Top Bottom