Binti wa Rostam anasoma shule ada US$ 200000 kwa mwaka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa Rostam anasoma shule ada US$ 200000 kwa mwaka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 18, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Binti wa Rostam Aziz
    Ama kweli ukila na kipofu usimshike mkono, fisadi namba moja nchini kwa kweli anafaida sana hela zetu walala hoi maana binti yake anasoma shule moja binafsi na ghali sana huko Swiss amabapo ada yake kwa mwaka ni dola 200,000 na yupo O-level hebu fikiria kwa miaka minne RA atatumi kama dola 1m ghama jumla ya gharama ya kusomesha binti yake huyo. Shule yenyewe inaitwa Le Rosey ni miongoni mwa shule ghali duniani na hata ukiangali kwenye mtandao wa Forbes shule ghali sana kwa amerika wanalipa around 50,000-80,000US$ kwa mwaka sasa hiii ya Swiss ni mara tatu yake kweli fedha ya ufisadi ni tamu sana....
    [​IMG]
    Binti mwingine wa Rostam anayesoma South Africa Ramla Rostam Aziz...

    Soma attached PDF hapo for Academic fees and other associated costs in Swiss Franc
     

    Attached Files:

  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapa ishu ni nini?
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    inahuuuu!!!
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,660
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    tunawaachia nchi wenyewe,ndipo wanapokula
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,980
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Ntamuunganisha kwa kaka yangu. ANalipa sana!
     
  6. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana wacha afanye hivyo kwa raha zake.
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mkuu unalalamika?
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    gud for her!
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,998
    Likes Received: 4,123
    Trophy Points: 280
    nami sielewi ishu ni nini pia .....kwani hawa ni (Rostam na Binti yake) Watanzania eti!?
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ishu ilitakiwa kuwa uizi wa ela, sio anatumiaje..maana kama ukishindwa kudili na kutendo cha uizi..kitendo cha kutumia hiyo ela kinakuwa irrelevant.
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Unaamini Mtoto atasaidia Taifa i hali sifa ya Baba yake unaiona dhahiri kwa watanzania!!!
     
  12. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Uchizi tu....:crazy:......Ukimleta shule za kibongo nina hakika atapata ziro (0)..............:ranger:
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    kama baba yakeee
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ndo hapo muone kuwa kujivua magamba hakuna ishu kama ra ameachiwa aendelee kutanua na fedha alizoiba ole wake siku watu watakapoamua kujitwalia mali za amafisadi wenyewe sipati picha ila wa kulaumiwa watakuwa watawala wetu kwa uzuzu wao!
     
  15. M

    Mwera JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo niwivu tu,nawewe kama unahela kamsomeshe wakwako hata kwa dola mil10 hakuna atakae kuzuia,kama huna mpeleke mwanao shule za kata kila ndege anaruka kwa ubawa wake.
     
  16. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sijajua huyo mtoto atafanya kazi wapi ila najua kwa tanzania No!, Hiyo hela anayoinvest itamchukua Karne kurudisha,
    Asante sana Mdau
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Kwani mtu kutumia hela zake kumsomesha mwanaye kuna shida gani?
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    ......sasa huyo binti ana kosa gani? Mwache asome kwa raha zake.
     
  19. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shida anazipataje?
     
  20. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ila sijakuelewa, Haki ya Mungu
     
Loading...