Binti Anayedai kubakwa na Kapuya

Tanzania inavibweka vingi ambavyo tunaanza kuvizoea ....hivi mnakubuka issue ya Ditopile (R.I.P) kuua iliishaje...?
 
wewe ni kapuya au polisi? Kwa nini polisi wasipeleleze hadi wewe ujitwike jukumu hilo--. Naona una akili ya kisukule.
 
Mkuu asante kwa kututahadhalisha, ila naomba rejea stori nzima ili ujue jinsi alivyomfahamu mheshimiwa, nadhani hakuokotwa mitaani bali kuna watu maalumu walimtambulisha kuomba msaada kumbe kuna wahusika wengi ambao wanaweza kutusaidia kumuelezea huyu binti hatari. Mazingira ya huyo rafiki yako kidogo ni tofauti maana yy alikutana naye mitaani tu. Ila nakubaliana nawe kwamba inatubidi tujihadhali sana nyakati hizi katika kutoa misaada, kama tunatoa basi isiwe na masharti ya urafiki wa kudumu, msaidie mara moja na mwache atafute kwingine na hata usichuku namba ya ke ya simu.
 

utetezi uliotoa hauba athari zozote ,kama mtu alikuwa anaamini amebaka basi ataebdelea kuamimi n kama mtu haamini basi ataendelea kutoamini
 

je hiii nayo mtasemaje
 
Lakini ndugu si uliiona barua ya kapuya na si alisema hamjui??na haja wai kuwasiliana naye thn le mutuz kasema ni hamida mbona mnataka kuwafanya watu wajinga??
 
Hamjui Kapuya We Muache Mpaka Ampuye Mwenyewe Ndo Ataamini
 
Dah,...hii inachanganya ila inawezekana ni kweli kwanini siku zote alikuwa anapokea pesa za kapuya,kama angetaka haki siangepeleka vyombo vya sheria kama ushahidi.Yani pesa ameshakula halafu anapeleka sms kama ushahidi? HUYU NI MWIZI TU.
 

Your name is Incredible, (very difficult to believe) hivyo sishangai kwa ww kutoamini kama huyo the Prrroooofesa katenda aliyotenda!
 
Last edited by a moderator:
Umemaliza, nenda kapate buku zako 7 kiroho safi kabisa!

Tanzania daima huwa wanatoa habari bila kuzifanyia utafiti. Nakumbuka walishaingiaga mkenge wa kuchapisha ile habari ya Mike Tyson kubadili jinsia. Tanzania daima haliaminiki tena kwenye Umma wa watanzania makini.
 
Your name is Incredible, (very difficult to believe) hivyo sishangai kwa ww kutoamini kama huyo the Prrroooofesa katenda aliyotenda!

wewe unaamini jambazi anaweza kupewa M50 ili akamuue mtu ;halafu akishafika kwa mlengwa aanze kujitambulisha? "mm ni jambazi nimetumwa kuja kukuua na mtu fulani"
 
Last edited by a moderator:
wewe unaamini jambazi anaweza kupewa M50 ili akamuue mtu ;halafu akishafika kwa mlengwa aanze kujitambulisha? "mm ni jambazi nimetumwa kuja kukuua na mtu fulani"

Na wewe unaamini Profesa ex minister anaweza kugawa line ya simu aliyosajili kwa jina lake kwa mtu mwingine?only in Tanzania
 
Kapuya kabaka na kaambukiza UKIMWI. Shut up...
 



tuambie iyo kesi ilikuwa mahakama gani?,wilaya gani? kwa kosa gani?, na ilifunguliwa mwezi wa ngapi? mwaka gani?tena ututajie na majina kamili ya mlalamikaji na mlalamikiwa.
 

aya umeshinda basi tumekubali uyo binti ana miaka 22,tuambie sasa alibakwa au hakubakwa? je katishiwa kifo au hakutishiwa kifo? usikurupuke kijana uyo prof wako kashikwa kubaya.
 
wewe tena uamatatizo unafikiria kubakwa ni sifa au ni starehe..... uchungu alionao huyu binti usingeweza post upuuzi wako hapa..., unafikri ni binti wangapi wanabakwa wanaweka siri moyoni mwao.... yawezekana hata dada yako amebakwa sema tu kwa sababu amna haki anaamua kukaa kimya.... u f.u.c.k.e.r tena ondoa uchafu wako hapa.... ungekuwa unaakili ungelia na waliao maana binti wanaobakwa yawezejkana ni wengi siri mioyoni tu inawekwa...
 
ningekuwana uwezo ningetafuta watu wakubake uone rahaa na wewe alafu uende ukatafute haki....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…