Binti afufuka Mwanza

Binti afufuka Mwanza

wenzetu hao sijui akli zao vipi? migodi ya buzwagi, bulyankhulu etc ipo puani mwao na zachimbwa dhahabu kila siku, badala ya kutumia uchawi wao kuzi komba watajirike, wao wana limisha wenzao usiku na kuua albino...
 
uchawi siyo kwa ajili ya maendeleo ni uharibifu tu.
Hata mimi kuna mama namjua amefariki tangu 1999 amerudi wiki iliyopita mzee sana yupo huko Magu na akili zake siyo nzuri halafu haongei.. lakini hawa watu wakirudi huwa hawakai zaidi ya miezi mitatu atakufa tu.
 
Inasikitisha jinsi jambo hili linavyochukuliwa ki-simple na hao madaktari
Ivi hakuna Special Division ya ku-investigate haya mambo Tanzania? Yani Bongo ni tunaishi kwa kubahatisha bahatisha tu! Inaboa! Investigate and come to a reasonable conclusion. Sio kuacha wananchi na midomo wazi na familia bila kupata jibu. AIBU kwa nchi kukalia haya mambo kimya. Tena kama cases kama hizi zimeshakuwa tatu. Au kupotea kwa wananchi sio tatizo bongo? Kila mtu bongo anaangalia siasa tu.
 
Hivi haya madhehebu ya kidini hayana uwezo wa kugundua kuwa wanazika kisiki mpaka wanendesha ibada????!!!!

Kuna umuhimu wa kuchunguza kwa makini haya madhehebu

Nashauri kabla ya kuendesha ibada za mazishi, ziangushwe sara maalumu kwa ajili ya kudhibitisha kama anayezikwa amekufa kweli au kachukuliwa msukule.
 
Hii wanaita msukule!!!Nishawahi kusikia pia hawa watu wana uwezo wa kuruka na ungo mpaka ulaya au marekani au popote pale duniani.Sasa kwanini wasiiweke wazi hii science ili wale vichwa?HIi express service ingeharibu biashara yote ya ndege!!!

Mbona wazungu wangekuwa watuogopa kishenzi!!! Ajabu hii biashara inakuwa siri ya watu wachache na inaendana na mambo mengi yasiyokubalika katika jamii ndio maana wanafanya siri!!!

Mchezo huu kwa kanda ya ziwa ni wa kawaida kabisa na sisi tuliowahi kupata nafasi ya kuishi mitaa hiyo, tulishukuru kuondoka bila kuchukuliwa msukule.

Tiba
 
uchawi siyo kwa ajili ya maendeleo ni uharibifu tu.
Hata mimi kuna mama namjua amefariki tangu 1999 amerudi wiki iliyopita mzee sana yupo huko Magu na akili zake siyo nzuri halafu haongei.. lakini hawa watu wakirudi huwa hawakai zaidi ya miezi mitatu atakufa tu.

du kumbe haya matukio ni mengi namna hii inatisha sana
kwa nini binadamu tuna unyama namna hii ??
 
Ni confidential mkuu! Ikijulikana kuwa umetoa siri kwa namna yeyote ile hamna rangi hutaacha ona mkuu!
But kwa hii issue ya huyo dadaa dah! Mungu ndo anajua sipati picha pale itakapo julikana mhusika ni nani maana watampigaje?

🙄 🙄 🙄 🙄 🙄 🙄

Mkuu,

Sio rahisi awakumbuke hao watu kwani huko alikotoka ni dunia nyingine kabisa. Kuna wengi wamewahi kuchukuliwa kwa kusingiziwa wamekufa lakini wanaporudi huwa hawawezi kukumbuka walikuwa wapi na kwa nani. Ni maajabu kweli kweli.

Tiba
 
Hivi haya madhehebu ya kidini hayana uwezo wa kugundua kuwa wanazika kisiki mpaka wanendesha ibada????!!!!

Kuna umuhimu wa kuchunguza kwa makini haya madhehebu

Nashauri kabla ya kuendesha ibada za mazishi, ziangushwe sara maalumu kwa ajili ya kudhibitisha kama anayezikwa amekufa kweli au kachukuliwa msukule.

Asilimia kubwa ya watu wengi wanokufa wkiwa vijana vifo vyao siyo halisi ndo Maana Kanisa la Ufufuo na uzima UBUNGO hawaziki mpaka waakikishe kamA mtu kafa KIFO HALISI.
Mimi nashangaa wchangiaji wengi wanaona kama ni kitu kipya Ukija Ufufuo na uzima misukule waliorudishwa ni wengi sana tena wengine wanapata wachumba pale pale bila kujalisha kuwa makaburi yao yapo duniani japokuwa wanaishi. Biblia inasema fufueni wafu, pozeni wagonjwa takaseni wenye ukoma mmepewa bure toeni bure.Matayo 10:8
 
Asilimia kubwa ya watu wengi wanokufa wkiwa vijana vifo vyao siyo halisi ndo Maana Kanisa la Ufufuo na uzima UBUNGO hawaziki mpaka waakikishe kamA mtu kafa KIFO HALISI.
Mimi nashangaa wchangiaji wengi wanaona kama ni kitu kipya Ukija Ufufuo na uzima misukule waliorudishwa ni wengi sana tena wengine wanapata wachumba pale pale bila kujalisha kuwa makaburi yao yapo duniani japokuwa wanaishi. Biblia inasema fufueni wafu, pozeni wagonjwa takaseni wenye ukoma mmepewa bure toeni bure.Matayo 10:8

Dr. Mbura,
Hapa unachangia mada ya mtoto kufufuka au unapigia chepuo kanisa lako la 'makanjanja'
Sisi wakatoliki hatuamni uchawi hata kidogo - hayo mambo yanayofanyika ni mazingaombwe ambayo yametapakaa pote.
'Exorcism' can be be applied by special permission from the boss of Vatican himself!
 
Watu wengi wanafikiri kumuomba Mungu misukule irudi ni jambo ambalo halipo kwenye biblia. Imeandikwa katika kitabu cha Isaya 42:22 Lakini watu hawa ni watu walioibiwa na kutekwa; wote wamenaswa katika mashimo, wamefichwa katika magereza: wamekuwa mawindo, wala hapana aokoaye; wamekuwa mateka wala hapana asemaye rudisha. Kwa maana hiyo ndo sababu Yesu alipokuja kama mwanadamu alijua kuwa watu hawa waliotekwa wapo akasema, fufueni wafu pozeni wagonjwa takaseni wenye ukoma mmepewa bure toeni bure Matayo 10.8.
Makanisa yote wanatakiwa wawaombee hawa watu warudi ila kwa sababu shetani(Kerubi afunikaye) ndo amewaiba hawa watu na amewafunika wachungaji wengi wa makanisa ili azidi kuwatumia ndiyo sabau hakuna asemaye RUDISHA
 
Wachawi bwana,sasa kama wanauwezo wa kulimisha watu kimtindo huo kwanini wasiombe milki ya mashamba makubwa wawalimishe hao mafisadi ili hii nchi njaa ibaki historia tuu?
 
Dr. Mbura,
Hapa unachangia mada ya mtoto kufufuka au unapigia chepuo kanisa lako la 'makanjanja'
Sisi wakatoliki hatuamni uchawi hata kidogo - hayo mambo yanayofanyika ni mazingaombwe ambayo yametapakaa pote.
'Exorcism' can be be applied by special permission from the boss of Vatican himself!

Kama biblia imesema uchawi upo ajabu wewe unasema hakuna uchawi tena usiseme sisi wakatoliki sema mimi kwani wakatoliki wanajua kuwa imeandikwa USIMWACHE MWANAMKE MCHAWI AISHI Kutoka 22:18 Soma pia Ufunuo 21:8 n.k. Unatakiwa msasa kijana. Kama wewe kweli ni mromani uliyekamilika Soma Marko 16:16 to 18 eleza maana yake kama huwezi basi kaa kimya
 
Inasikitisha jinsi jambo hili linavyochukuliwa ki-simple na hao madaktari
Ivi hakuna Special Division ya ku-investigate haya mambo Tanzania? Yani Bongo ni tunaishi kwa kubahatisha bahatisha tu! Inaboa! Investigate and come to a reasonable conclusion. Sio kuacha wananchi na midomo wazi na familia bila kupata jibu. AIBU kwa nchi kukalia haya mambo kimya. Tena kama cases kama hizi zimeshakuwa tatu. Au kupotea kwa wananchi sio tatizo bongo? Kila mtu bongo anaangalia siasa tu.
Kwanini mnakimbilia uchawi mbona hata MaxShimbe anaweza kufufulisha mtoto kama huyo. Au hamjui MaxShimbe.

Basi Muulizeni RMashauri- yeye ni katibu wake, atawaelezea kikamilifu.

KWELI NYIE HAMJUI MaxShimbe na uwezo wake?
 
Halafu Eti hatuna Umeme! Kisa Mvua Hazinyeshi wakati tuna wanasayansi wenye uwezo zaidi hata ya wale washkaji zake EL wa Thailand Lakini Msiwauwe Bure Vibibi Vizee Nyie kina Wanawane. Ni Vijimambo tu vya Afrika hata Huko Haiti na Jamaica Vinapatikana Sana tu MISUKULE
 
Hivi hamjui wireless technology ipo gambushi tangu miaka na miaka?
 
Back
Top Bottom