Binafsi namuelewa Spika Job Ndugai

Binafsi namuelewa Spika Job Ndugai

Nimesoma huu uzi na kurudia rudia sijaona hoja yako kabisa, Zama zikibadilika Bunge halikosei? Likikosea halikosolewi? Likikosolewa linatoa vitisho?
 
Kitendo cha ndugu Ndugai kuhusianisha neno dhaifu na afya wakati wahasibu walikuwa wakilieleza katika mkitadha wa kihasibu ni UDHAIFU tosha.

Nyie mnaounga mkono kila hoja hata kama ni kihoja tuelezeni tafsiri ya neno "WEAKNESS" kwa lugha ya Kiswahili linakuwaje.... Maana wahasibu wao wanatafsiri hivyo. Labda inawezekana mkasaidia hata hao wahasibu wakapata msamiati mpya katika kufltafsiri neno WEAKNESS kwa lugha yetu ya Taifa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"ukali" iliwekwa kwenye semi. Rudi darasani. Yaani ulidhani unanipinga kumbe unaunga mkono hoja.

Nilichokisema umekirudia kwa maneno mengine. Kanuni na sheria. Ndicho anachosimamia Ndugai.

Kuna kitu kinaitwa hadhi na madaraka ya bunge. Kapitie.
Bunge letu lina hadhi gani wakati wamejaa vilaza mle ndani... kale ni kagenge tu ka kutafuna kodi (posho) zetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nina mtazamo tofauti kidogo kuhusiana na tabia ya "ukali" wa Spika wa Bunge la JMT, Ndg. Job Ndugai hasa katika Awamu hii ya 5.
Zama zimebadilika. Taasisi na mihimili imeanza kuonesha makali ya kusimamia maadili na principles tofauti na kubembelezana kama tulivyozoea.
Ukali wa Ndugai unaonekana wa ajabu kwa sababu sivyo tulivyozoea. Tulizoea kuchekeana kwenye mambo serious na hata yale madogo madogo ambayo mwishowe yalipelekea vyombo vya uongozi kudharaulika na kutoheshimika. Likiwemo Bunge letu tukufu.
Ndugai anarudisha heshima ya Bunge the hard way. Kuanzia nidhamu za wabunge mpaka wanaofanya nalo kazi na hata wananchi wanaoshindwa kulipa heshima yake.
Anachokifanya Ndugai kwa maslahi ya Bunge, kinafanywa na Rais Serikalini na Judges huko Mahakamani.
Mihimili hii mitatu inafuata falsafa moja kwa sasa. Nidhamu.
Jeshi la Polisi na JWTZ nao tumeona wameanza kufuata njia hiyo hiyo.
Namuelewa sana Job Ndugai. Nyakati zimebadilika. Tuache mazoea.
Sent using Jamii Forums mobile app
NI Mambo yapi ambayo hawatashirikiana na PROF ASADI KAMA MTU TU NA SIYO KAMA CAG KAMA MWENZETU UMESEMA UMEMWELEWA SPIKA?
 
Kinachomfanya aite dhaifu ni kuwa hawafanyii kazi baadhi ya mambo yatolewayo na report zake.
Yes bunge si malaika kuwa hawakosei. Yes mle ndani kuna watu tofauti tofauti..
Haka kaugonjwa cha bunge kumezea. Baadhi ya mambo ktk report.. ni udhaifu wa bunge.
Na hapa hakuna kufichana.. ukweli lazima usemwe
Kwahiyo kutokuwa member wa bunge ndo uwaite wenzio DHAIFU ?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nina mtazamo tofauti kidogo kuhusiana na tabia ya "ukali" wa Spika wa Bunge la JMT, Ndg. Job Ndugai hasa katika Awamu hii ya 5.
Zama zimebadilika. Taasisi na mihimili imeanza kuonesha makali ya kusimamia maadili na principles tofauti na kubembelezana kama tulivyozoea.
Ukali wa Ndugai unaonekana wa ajabu kwa sababu sivyo tulivyozoea. Tulizoea kuchekeana kwenye mambo serious na hata yale madogo madogo ambayo mwishowe yalipelekea vyombo vya uongozi kudharaulika na kutoheshimika. Likiwemo Bunge letu tukufu.
Ndugai anarudisha heshima ya Bunge the hard way. Kuanzia nidhamu za wabunge mpaka wanaofanya nalo kazi na hata wananchi wanaoshindwa kulipa heshima yake.
Anachokifanya Ndugai kwa maslahi ya Bunge, kinafanywa na Rais Serikalini na Judges huko Mahakamani.
Mihimili hii mitatu inafuata falsafa moja kwa sasa. Nidhamu.
Jeshi la Polisi na JWTZ nao tumeona wameanza kufuata njia hiyo hiyo.
Namuelewa sana Job Ndugai. Nyakati zimebadilika. Tuache mazoea.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nina mtazamo tofauti kidogo kuhusiana na tabia ya "ukali" wa Spika wa Bunge la JMT, Ndg. Job Ndugai hasa katika Awamu hii ya 5.
Zama zimebadilika. Taasisi na mihimili imeanza kuonesha makali ya kusimamia maadili na principles tofauti na kubembelezana kama tulivyozoea.
Ukali wa Ndugai unaonekana wa ajabu kwa sababu sivyo tulivyozoea. Tulizoea kuchekeana kwenye mambo serious na hata yale madogo madogo ambayo mwishowe yalipelekea vyombo vya uongozi kudharaulika na kutoheshimika. Likiwemo Bunge letu tukufu.
Ndugai anarudisha heshima ya Bunge the hard way. Kuanzia nidhamu za wabunge mpaka wanaofanya nalo kazi na hata wananchi wanaoshindwa kulipa heshima yake.
Anachokifanya Ndugai kwa maslahi ya Bunge, kinafanywa na Rais Serikalini na Judges huko Mahakamani.
Mihimili hii mitatu inafuata falsafa moja kwa sasa. Nidhamu.
Jeshi la Polisi na JWTZ nao tumeona wameanza kufuata njia hiyo hiyo.
Namuelewa sana Job Ndugai. Nyakati zimebadilika. Tuache mazoea.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nina mtazamo tofauti kidogo kuhusiana na tabia ya "ukali" wa Spika wa Bunge la JMT, Ndg. Job Ndugai hasa katika Awamu hii ya 5.

Zama zimebadilika. Taasisi na mihimili imeanza kuonesha makali ya kusimamia maadili na principles tofauti na kubembelezana kama tulivyozoea.

Ukali wa Ndugai unaonekana wa ajabu kwa sababu sivyo tulivyozoea. Tulizoea kuchekeana kwenye mambo serious na hata yale madogo madogo ambayo mwishowe yalipelekea vyombo vya uongozi kudharaulika na kutoheshimika. Likiwemo Bunge letu tukufu.

Ndugai anarudisha heshima ya Bunge the hard way. Kuanzia nidhamu za wabunge mpaka wanaofanya nalo kazi na hata wananchi wanaoshindwa kulipa heshima yake.

Anachokifanya Ndugai kwa maslahi ya Bunge, kinafanywa na Rais Serikalini na Judges huko Mahakamani.

Mihimili hii mitatu inafuata falsafa moja kwa sasa. Nidhamu.

Jeshi la Polisi na JWTZ nao tumeona wameanza kufuata njia hiyo hiyo.

Namuelewa sana Job Ndugai. Nyakati zimebadilika. Tuache mazoea.


Sent using Jamii Forums mobile app

Huo mtazamo wako uko upande wa ukali wa spika tu?? Huo ukali uweke katika mizani halafu upande mwingine uweke report ya CAG kuhusu ubadhirifu na kisha ujazie na huo ukali kushindwa kuhoji ubadhirifu wakati ni sehemu ya jukumu lake.
 
Nina mtazamo tofauti kidogo kuhusiana na tabia ya "ukali" wa Spika wa Bunge la JMT, Ndg. Job Ndugai hasa katika Awamu hii ya 5.

Zama zimebadilika. Taasisi na mihimili imeanza kuonesha makali ya kusimamia maadili na principles tofauti na kubembelezana kama tulivyozoea.

Ukali wa Ndugai unaonekana wa ajabu kwa sababu sivyo tulivyozoea. Tulizoea kuchekeana kwenye mambo serious na hata yale madogo madogo ambayo mwishowe yalipelekea vyombo vya uongozi kudharaulika na kutoheshimika. Likiwemo Bunge letu tukufu.

Ndugai anarudisha heshima ya Bunge the hard way. Kuanzia nidhamu za wabunge mpaka wanaofanya nalo kazi na hata wananchi wanaoshindwa kulipa heshima yake.

Anachokifanya Ndugai kwa maslahi ya Bunge, kinafanywa na Rais Serikalini na Judges huko Mahakamani.

Mihimili hii mitatu inafuata falsafa moja kwa sasa. Nidhamu.

Jeshi la Polisi na JWTZ nao tumeona wameanza kufuata njia hiyo hiyo.

Namuelewa sana Job Ndugai. Nyakati zimebadilika. Tuache mazoea.


Sent using Jamii Forums mobile app
Kamongo lazima amuelewe kamongo mwenziwe, na isitoshe wote mnatoka katika lile genge la makamongo CCM!
 
Kilichopo hapa si ishu ya spika na wabunge wa upinzani, bali spika na CAG.
Spika hataki kuitwa dhaifu na mtu yeyote yule.
Swali ni je, unaposhindwa kutimiza majukumu yako uliyopewa, huo si udhaifu?
 
Ruk'sa kuwa na uelewa huo, Katiba inaturuhusu.

Ktk Maisha ubabe, vitisho na maneno mengi huwa hayajengi zaidi ya kuleta dharau na kupoteza dhamira iliyopo.

Njia Mbadala ingeweza kutumika ni High Court kutoa ufafanuzi.
Angepeleka shauri lake kule kuliko kuleta ubabe (vitisho vya pingu, lugha kali etc etc) ktk kutatua lalamiko ya kuitwa Dhaifu.

Ingeacha record nzr ktk library ya Mahakama ili isiweze kujirudia tena.

Wananchi tungelewa vzr sana ufafanuzi wa Mahakama kuliko yeye binafsi.
Mahakama zipo kwa ajili yetu.
 
Kweli na wewe ni dhaifu
Nina mtazamo tofauti kidogo kuhusiana na tabia ya "ukali" wa Spika wa Bunge la JMT, Ndg. Job Ndugai hasa katika Awamu hii ya 5.

Zama zimebadilika. Taasisi na mihimili imeanza kuonesha makali ya kusimamia maadili na principles tofauti na kubembelezana kama tulivyozoea.

Ukali wa Ndugai unaonekana wa ajabu kwa sababu sivyo tulivyozoea. Tulizoea kuchekeana kwenye mambo serious na hata yale madogo madogo ambayo mwishowe yalipelekea vyombo vya uongozi kudharaulika na kutoheshimika. Likiwemo Bunge letu tukufu.

Ndugai anarudisha heshima ya Bunge the hard way. Kuanzia nidhamu za wabunge mpaka wanaofanya nalo kazi na hata wananchi wanaoshindwa kulipa heshima yake.

Anachokifanya Ndugai kwa maslahi ya Bunge, kinafanywa na Rais Serikalini na Judges huko Mahakamani.

Mihimili hii mitatu inafuata falsafa moja kwa sasa. Nidhamu.

Jeshi la Polisi na JWTZ nao tumeona wameanza kufuata njia hiyo hiyo.

Namuelewa sana Job Ndugai. Nyakati zimebadilika. Tuache mazoea.


Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom