Nelly
JF-Expert Member
- Jan 25, 2020
- 6,134
- 12,124
Sijaweza... Nime skip sana hiyo video huku Brightness ya display ikiwa 5% lakini bado tuu😢😢😢😢😭😭
Mmewezaje kutazama hadi mwisho? Yaan najikuta naogopa sana.
Sijaweza... Nime skip sana hiyo video huku Brightness ya display ikiwa 5% lakini bado tuu😢😢😢😢😭😭
Mmewezaje kutazama hadi mwisho? Yaan najikuta naogopa sana.
Umesimamisha nini??Nimeogopa sana asee mpaka nikasimamisha
Duuuh huyo dada kauawa kikatili sanaa,Sijaweza... Nime skip sana hiyo video huku Brightness ya display ikiwa 5% lakini bado tuu😢😢
Video kwani tunaongelea ninUmesimamisha nini??
Unayo hiyo video?Sijaweza... Nime skip sana hiyo video huku Brightness ya display ikiwa 5% lakini bado tuu😢😢
Iko wapi hiyo video?Duniani kuna ukatili ,, nimetamani radi iwapige kabla ya kuanza kumkata 😫
Ungejinyea 😁Nimeogopa sana asee mpaka nikasimamisha
Mkuu na werevu wako umeshindwa hata kujua alama za uandishi? Hata matumizi ya herufi kubwa na ndogo tuu ni mtihani!!acheni ujinga
sio kila kitu ni cha kuangalia mitandaoni, ujinga mwingine kuangalia unaakisi kiwango chako cha akili
hivyo vipo dark web vingi tu na sijawahi hata kufikiria kuangalia
Hapana nimezifuta punde baada ya kuangalia.Unayo hiyo video?
Huyo nice b ni mwanamke katili sana, DuuhHapana nimezifuta punde baada ya kuangalia.
ujumbe umefikaMkuu na werevu wako umeshindwa hata kujua alama za uandishi? Hata matumizi ya herufi kubwa na ndogo tuu ni mtihani!!
Naamujumbe umefika
Matukio mengi ya namna hii Huwa ni visasiMtu anauliwa kwa kukatwa kiungo kimoja kimoja kweli? 🥹 kwanini watu wengine hawana roho ya ubinadamu asee?
Sio kweli... Binadamu sio wakatiliMtu anauliwa kwa kukatwa kiungo kimoja kimoja kweli? kwanini watu wengine hawana roho ya ubinadamu asee?
SawaSio kweli... Binadamu sio wakatili