Mstahiki Mea
JF-Expert Member
- Jul 13, 2018
- 6,413
- 12,080
Mtu anauliwa kwa kukatwa kiungo kimoja kimoja kweli? 🥹 kwanini watu wengine hawana roho ya ubinadamu asee?
Wapi huko?Mtu anauliwa kwa kukatwa kiungo kimoja kimoja kweli? 🥹 kwanini watu wengine hawana roho ya ubinadamu asee?
Nimehuzunika sanaVijana wajifunze kubalance shobo , kuna watu wengine haiishi mpaka iishe
Hiyo video sjaona aseeh, naona watu wanaongelea Sana hiloMtu anauliwa kwa kukatwa kiungo kimoja kimoja kweli? 🥹 kwanini watu wengine hawana roho ya ubinadamu asee?
Wanasema ni huko Haiti ,,,Wapi huko?
Mademu sometimes wanazingua, ukute na yeye alikuwa MafiaWanasema ni huko Haiti ,,,
Hapana, Camera na kuchukua video kumemponza...Mademu sometimes wanazingua, ukute na yeye alikuwa Mafia
Hizo ni stori Tu mkuu, watu wanakuua harafu wanatengeneza stori ambayo utatrend.Hapana, Camera na kuchukua video kumemponza...
Binafsi wale wajomba hawafai hata kwa kuishi nao nchi moja achili mbali mtaa🙌Hizo ni stori Tu mkuu, watu wanakuua harafu wanatengeneza stori ambayo utatrend.
Wajomba gani?Binafsi wale wajomba hawafai hata kwa kuishi nao nchi moja achili mbali mtaa🙌
Waliokuwa wanamkata kata yule binti...Wajomba gani?
Mwishoni walitengenisha kichwa na viungo baadhi wakawa wanavibeba mbele ya Camera...😢😢Kwa jinsi wanavyosema walio iona, mie hata sitaki kutazama kwa kweli.
DahMademu sometimes wanazingua, ukute na yeye alikuwa Mafia
Asee😢😢Mwishoni walitengenisha kichwa na viungo baadhi wakawa wanavibeba mbele ya Camera...😢😢
😢😢ðŸ˜ðŸ˜Mwishoni walitengenisha kichwa na viungo baadhi wakawa wanavibeba mbele ya Camera...😢😢
Hata mimi nimedhani hivyo ,, kwasababu wahusika hawajasema sababuHizo ni stori Tu mkuu, watu wanakuua harafu wanatengeneza stori ambayo utatrend.
Nimeogopa sana asee mpaka nikasimamisha😢😢ðŸ˜ðŸ˜
Mmewezaje kutazama hadi mwisho? Yaan najikuta naogopa sana.