Extrovert
JF-Expert Member
- Feb 29, 2016
- 72,429
- 191,699
🤣🤣🤣🤣🤣 kawekaa...ikizungusha kawekaaa!!!We kausha tu ila mtoa Mada ndo Pigo zako hizo za kuumbua uovu kama nyuzi zako za nyuma
Si useme tu ushamchoma unatafuta support kwa kile ulichokifanya
🤣🤣🤣🤣🤣 kawekaa...ikizungusha kawekaaa!!!We kausha tu ila mtoa Mada ndo Pigo zako hizo za kuumbua uovu kama nyuzi zako za nyuma
Si useme tu ushamchoma unatafuta support kwa kile ulichokifanya
Sema ni cuteloveINAUMA SANA.
Kuna mama mmoja ni mtu mzima tu jilani yangu kila jumapili saa kumi na moja mumewe akitoka kwenda kanisani yeye muda huo huo huingiza mwanaume mwingine ndani.
Jumapili ya leo nimeshuhudia tena, ile mume wako alivyotoka tu kwenda kanisani mida kama ya saa kumi na moja asubuhi na yeye muda huo huo akamuingiza jamaa ndani na wakafunga mlango
Imekuwa ndiyo mchezo kila jumapili na watu kibao wameshastukia mchezo mzima.
It pains so deeply kuona mwanaume mwenzako akitendewa haya.
Wanawake ni watu wa ajabu sana.
[emoji3][emoji3]MKUU FANYA YAKO MAISHA YENYEWE MAGUMU, MIMI NILIWAHI SAIDIA KUANDIKA TARAKA BAADA YA WIKI WAKARUDIANA.NIKAHAMA MTAA..
Anakwenda. Kuwakilisha wanawe kama vile mbunge anvyowawakilishaKweli kabisa.....
Baba anawezaje kwenda kanisani pekee na kuiacha familia nyumbani asee
Kama alivokuja kumchoma wa 7800
Hadi wewe Mr Devil unashangaa,kweli huyo mama amevuka mipaka..duh..
[emoji23][emoji23][emoji23]MKUU FANYA YAKO MAISHA YENYEWE MAGUMU, MIMI NILIWAHI SAIDIA KUANDIKA TARAKA BAADA YA WIKI WAKARUDIANA.NIKAHAMA MTAA..
Sasa we kazini huendiMadhara ya kwenda kanisani hayo ndiyo maana mimi sitakanyaga kanisani bila kuongozana na mwanamke wangu wala yeye hatoenda bila mimi nduli kuwepo
Afu unakuta anakuwa wa kwanza kukusisitizia anaandaa nguo zako mapema na anakustua asbh ili uwahi kutoka yeye amvulie jamaa ake kyupi"Wanawake ni watu wa ajabu sana."
"Wanawake ni viumbe vya ajabu sana wala si Watu"...[emoji24][emoji24]