Binadamu bwana!

Binadamu bwana!

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Posts
571
Reaction score
159
Ukifanya hivi huyu atasema vile,ukifanya vile huyu atasema hivi
 

Attachments

  • binadam.jpg
    binadam.jpg
    127.4 KB · Views: 631
Waaache waseme, Mwisho watachoka, Ngoma ya sikinde, Tunaiendeleza. Nimekumbuka hiyo carouse ya nyimbo ya sikinde
 
fanya uanchokiweza na usisubiri majibu mazuri au mabaya kwa binadamu...
 
Umenikumbusha mbali na wimbo huo wa ddc mlimani park orchestra wana sikinde.kwenye mic walikuwepo bichuka,gurumo,hamis juma(r.i.p)
 
Huwezi mridhisha mwanadamu hata siku moja.

Hata kama ingetokea ukawa na mazilioni ya shilingi na ukaamua kugawa pesa kila siku kama laki mija moja kwa jirani yako kwa ajili ya matumizi yao, wataendelea kusema mambo ya ajabu tu. Kwa hiyo fanya kile unaona kinakupendeza na usiangalie binadamu yeyote.
The unseen is illustrated by the seen.
 
Binadamu mmoja unaweza , Lakini huwezi kuwaridhisha watu wote wakati wote.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom