Alivyosema tu MCHAKATO nikasema hapa hakuna kitu

Alivyosema tu MCHAKATO nikasema hapa hakuna kitu

THE FIRST BORN

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2019
Posts
2,498
Reaction score
5,435
Hivi na nyie mliamini au mnaamini kua atawapa katiba Mpya ndani ya hii miaka 5 hadi 2030?

Kama unaamini hivo basi polee sana tena polee sana.

Uongo wa kudhihirisha hayupo tayar kutoa katiba Mpya ilikua kusema neno MCHAKATO.

Hivi kuna Mtu hajui nini maana ya neno MCHAKATO?

Ujue Mchakato in English ni PROCESS sa Procesa tokea lini ikawa ya siku mda mfupi kibongobongo?

Na saiv kafumba macho mkimugusa swala la Katiba atawadanganya kua yupo busy ajenge kwanza Nchi na kusaka pesa,..atavuta wee ikifika 2029 huko anajua kabisa Kua PROCESS ya katiba ni ndefu ataanzisha Mchakato ambao naamini hautamalizika atakua yeye tayar kashatoka madarakani

Akija kufanyiwaga mahojiano kama Msataafu atasema MCHAKATO tuliuanza bahat mbaya mda ukawa ushatutupa Mkono ila documents zipo blah blah nyingi..

Then ataingia mwingine nae atakae ingia atasema tulieni tukae tuone tuanze MCHAKATO.

MICHAKATO ITAKUA MICHAKATO MICHAKATO Ila Katiba Mpya Chini ya hawa Vyura hatupati.

Tuendelee tu ku TRUST THE PROCESS...
 
Kwa jinsi watawala wanavyo faidika na mapungufu ya katiba tuliyo nayo tusitegemee kiongozi aliye madarakani akakubali kubadili katiba inayopendekezwa kwa maslahi ya waliyo wengi.
 
1784610460060.jpeg
 
. MASHARTI NA MUDA MAALUMU (The Ultimatum)

Kutokana na mapendekezo ya Mjumbe Maalum, CMAG imetoa maelekezo yenye ukomo wa muda (Time-bound actions) kwa Tanzania:

Ndani ya Siku 30: Kutatua suala la kushikiliwa kwa Tundu Lissu kupitia njia za kisiasa au kisheria, na kuwaachia wengine wote wanaoshikiliwa kwa kutumia haki zao kwa amani.

Ndani ya Siku 60: Kurejesha upatikanaji kamili wa mitandao ya kijamii na kuacha vitisho dhidi ya vyombo vya habari na watetezi wa uhuru wa kujieleza.

Ndani ya Siku 90: Kuitisha jukwaa shirikishi na la kuaminika la vyama vya siasa (likiongozwa na mwezeshaji huru) kujadili mabadiliko ya mfumo wa uchaguzi, ushindani wa kisiasa, wafungwa, na uwajibikaji.

Bila Kuchelewa: Kuanza uchunguzi huru wa makosa ya jinai uliopendekezwa na Tume ya Uchunguzi, pamoja na fidia kwa wahanga.

MWISHO WA UBAYA NI AIBU
 
. MASHARTI NA MUDA MAALUMU (The Ultimatum)

Kutokana na mapendekezo ya Mjumbe Maalum, CMAG imetoa maelekezo yenye ukomo wa muda (Time-bound actions) kwa Tanzania:

Ndani ya Siku 30: Kutatua suala la kushikiliwa kwa Tundu Lissu kupitia njia za kisiasa au kisheria, na kuwaachia wengine wote wanaoshikiliwa kwa kutumia haki zao kwa amani.

Ndani ya Siku 60: Kurejesha upatikanaji kamili wa mitandao ya kijamii na kuacha vitisho dhidi ya vyombo vya habari na watetezi wa uhuru wa kujieleza.

Ndani ya Siku 90: Kuitisha jukwaa shirikishi na la kuaminika la vyama vya siasa (likiongozwa na mwezeshaji huru) kujadili mabadiliko ya mfumo wa uchaguzi, ushindani wa kisiasa, wafungwa, na uwajibikaji.

Bila Kuchelewa: Kuanza uchunguzi huru wa makosa ya jinai uliopendekezwa na Tume ya Uchunguzi, pamoja na fidia kwa wahanga.

MWISHO WA UBAYA NI AIBU
Tusitarajie lolote kati ya hayo kufanyiwa kazi.
 
Back
Top Bottom