Binadamu amtafuna binadamu mwenzie uso wote na mbwa.


K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
998
Likes
98
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
998 98 60
Mtu anayejulikana kwa jina la Iman Paulo wa kijiji cha Muhange, amemtafuna mfanyakazi wake uso wote, pua, macho, maskio na mdomo wote. Aliyetafunwa anaitwa Sununu,baada tendo ili jamaa huyu alimkamata mbwa na kumniga na akala ulimi wa huyo mbwa. Majeruh amelazwa hospitali ya Kibondo.

Paulo Iman anashikiliwa na vyombo vya dola.

Chanzo: Radio kwizera fm
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
147
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 147 160
nyakati za mwisho!!
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,251
Likes
89
Points
145
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,251 89 145
hii niimeipata mida hii kutoka radio kwizera, hali ya majeruhi inaendelea vizuri na mtuhumiwa wanataka kumpeleka kupima akili yake na amefungiwa kwenye lock up ya peke yake ili aseje kuwadhuru wengine
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,058
Likes
3,345
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,058 3,345 280
jamaa kashageuka zombie
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Wamempa kitoweo kingine huko wanapomshikilia labda wamuweke mahabusu ya peke yake.
 
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Likes
12
Points
135
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 12 135
Duh! mi nikajua ni Mbozi tena!
Mtu anayejulikana kwa jina
la iman paulo wa kijiji cha muhange, amemtafuna mfanyakaz wake uso
wote,pua,macho,maskio na mdomo wote. Aliyetafunwa anaitwa sununu.baada
tendo ili jamaa huyu alimkamata mbwa na kumniga na akala ulimi wa huyo
mbwa.majeruh amelazwa hosp ya kibondo.paulo iman anashikiliwa na vyombo
vya dola. Chanzo; Radio kwizera fm
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,501
Likes
1,393
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,501 1,393 280
Kumbe ZOMBIE wana-exist eenh?
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,764
Likes
183
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,764 183 160
Duhh hayo sasa ni maendeleo mpaka zombie 2nao nchini kwe2
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,648
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,648 280
Tungepata wawili au hata watano kama hawa wakaenda kila wizara na pale magogoni, wangetusaidia sana kupunguza tatizo la mafisadi
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,646
Likes
135
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,646 135 160
hii habari ya mtu kumtafuna mbwa inatisha na sio tukio la kawaida :confused2:, mbwa angemtafuna mtu ingekuwa hadithi ingine
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,831
Likes
13,593
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,831 13,593 280
Aisee...
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
998
Likes
98
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
998 98 60
Tungepata wawili au hata watano kama hawa wakaenda kila wizara na pale magogoni, wangetusaidia sana kupunguza tatizo la mafisadi
duh hii kwa mtu aliyetokewa na matatizo haya haijakaa vizuri. Nimeipenda ya kupata vichaa nchini ambao wanawezaenda ikulu na wizara kuwatafuna vichaa. Inaonekana umechoka na system iliyopo ya nyinyiemu.pole sana ila mwisho wao huko karibu
 

Forum statistics

Threads 1,235,997
Members 474,928
Posts 29,242,784