Bila wao wengi tusingefika hapa tulipo leo kielimu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila wao wengi tusingefika hapa tulipo leo kielimu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pure nomaa, Dec 15, 2011.

  1. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 1,050
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Wakubwa nakumbuka enzi zile wakati bado nipo O&A Level kulikuwa na walimu wa ukweli wa tuition,waliokuwa wanapigisha mapindi ya maana hasa kwa wale tuliosoma shule za serikali,kwa tuliosoma comb za kifo(science):pCM,PCB,CBG na EGM majina haya si mageni kwetu :MUDDY,HIDDEN,MBUGA,MWALAMI,MGOTE,MTIGA,nakumbuka pindi la saa moja ilikuwa sh 100,Je unawakumbuka walimu wako wa tuition?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Walimu wa wapi hao? Tunduma?

    Halafu huwa nahisi The Boss alisoma twisheni kwa Ndosi.....lol....watoto wa Muhimbili mpo?
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 10,445
    Likes Received: 7,183
    Trophy Points: 280
    Namkumbuka sana mkandawile,mama shija
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Mi namkumbuka mwalimu wangu wa shule ya msingi anaitwa Selina,kuna siku nilichelewa
    kuingia darasani akaniambia ng'ombe wewe,nikamjibu sili mi sili majani,basi alinipeleka kwenye
    ofisi yake,alinikanyaga shingo chini huku anachapa makalio,damn! sintamsahau kwa alichonifanyia
     
  5. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Machaga....
    Mkandawile watu kuning'inia madirishani..jamani!!!!:sad:
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Wapi wale wa mchikichini kwenye tuishen ya Hesabu-O level...watu mpaka nje ya darasa kudadadeki. Nilienda mara moja tu,nikaona hapa ni mambo ya ku-scramble yanahusika....nikaingia mitini fastaaaaa!
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 10,445
    Likes Received: 7,183
    Trophy Points: 280
    Mkandawile sijui yupo wapi jamani.
     
  8. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Yaani na masuti yake..kuwe na jua au mvua....
     
Loading...