1995_No_Ku_Fake
JF-Expert Member
- Aug 24, 2026
- 1,428
- 3,099
🔥 S2KIZZy, KIMBUNGAAA NA SIMU ZISIZOPOKELEWA! 😂😭
Wanajamvi, kuna mambo mengine ukikaa kimya unakosa haki ya kucheka! 🤣🤣
Kimbungaaa kaingia kitaani kwa kasi ya radi, lakini ukimpigia S2KIZZy simu, ghafla anakuwa kama namba ya huduma kwa wateja iliyofungwa! 😂📵
Simu inaita… inaita… mpaka vocha yenyewe inachoka! 😭😂
S2KIZZy, ndugu yangu, tunakutafuta kwa amani! 😂🙏
Kama uko bize sema, kama uko usingizini sema, na kama umeamua kuhamia sayari nyingine tupe hata coordinates zako! 🤣🤣
Maana Kimbungaaa akitoweka tunajua ni mambo ya dunia, lakini wewe usipopokea simu tunaanza kujiuliza kama laini yako inaishi maisha ya kujitegemea! 😂🔥
WANJAMVI, HUYU S2KIZZy ANAPATIKANA KWA SIMU AU NI LAZIMA TUOMBE MIUJIZA? 😂😭📵
Wanajamvi, kuna mambo mengine ukikaa kimya unakosa haki ya kucheka! 🤣🤣
Kimbungaaa kaingia kitaani kwa kasi ya radi, lakini ukimpigia S2KIZZy simu, ghafla anakuwa kama namba ya huduma kwa wateja iliyofungwa! 😂📵
Simu inaita… inaita… mpaka vocha yenyewe inachoka! 😭😂
S2KIZZy, ndugu yangu, tunakutafuta kwa amani! 😂🙏
Kama uko bize sema, kama uko usingizini sema, na kama umeamua kuhamia sayari nyingine tupe hata coordinates zako! 🤣🤣
Maana Kimbungaaa akitoweka tunajua ni mambo ya dunia, lakini wewe usipopokea simu tunaanza kujiuliza kama laini yako inaishi maisha ya kujitegemea! 😂🔥
WANJAMVI, HUYU S2KIZZy ANAPATIKANA KWA SIMU AU NI LAZIMA TUOMBE MIUJIZA? 😂😭📵