Bila shaka wanawake akili yenu inafanya anticlockwise! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila shaka wanawake akili yenu inafanya anticlockwise!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Aug 6, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,548
    Likes Received: 2,272
    Trophy Points: 280
    Nimesikitika leo baada ya kumwona Mwanamziki ajulikanae kwa Jina la JAFFARAIH anaendesha gari ya Shyrose banj Toyota Herrier na anaingia kwake leo tarehe 6/8/2011!Kwajinsi alivyo mwanika kajamaa haya pydokj
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    wagombanao ndo wapanao
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Acha umbea...mapenzi yao yanakuhusu nini?

    Kama kweli imekugusa mbona huulizi iweje mwanaume karudi kwa mwanamke aliyesema hafai?!
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    KakaKiiza hiyo Title yako ya hii thread kwa kweli imenikwaza..........kwani ni lazima ufanye majumuishao? Sometimes naona kama unatutukana wanawake wote kwa kesi ya mtu mmoja tu??......................ah

    Kujibu Thread yako:
    Sijakuelewa aliteanikwa ni nani kati ya hao wapenzi?
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,856
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    BABU YANGU ALIWAHI KUNIAMBIA KOSA KUBWA MAISHANI NI KUMWAMINI MWANAMKE. Ni kosa kubwa' siku zote ishi na mwanamke kwa tahadhari kubwa
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hujambo mrembo?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hilo ndo tatizo la kutokua mwanaume kamili... kuweza jisimamia na kutoa maamuzi ya msingi na kujenga maisha yako... yule dada namfahamu kwa ukaribu (via observation) She is a great woman ki Proffessional na utendaji wa kazi, she is really great! Hard worker ile mbaya... pamoja na kusema age does not matter (IMO it matters) bado naona haamini kua imefika wakati wa yee kutulia na kuishi umri wake... she is almost a chain smoker, bado anatupia weed once in a while and stuff... yaani anaishi maisha ambayo vijana wa kisasa/kibongo (i.e Jaffarai) wana husudu hivo kuachana kwao inamuathiri Jaffarai zaidi kuliko hata Shyrosse - na amini usiamini Kiiza, as much as ndio Mdada ana pesa na yaweza onekana ka vile Jaffarai anampendea pesa - Mi hio sikubali... Labda mwanzoni ilikua hivo but in time those two fell in love.... na hio ndo itawafanya the rise and fall of their relationship.... on and on and on....
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    mbona hayo ni mambo ya kawaida sana.....btw......nipo calabash....upo leo?
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mazowea yana tabu tabia zikilingana,sasa kakakiiza hao watu wache kama walivyo wewe lako liwe jitho tuuu.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Sijambo mrembo mwenzangu...vipi wewe?!
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Mbona kawaida tu, wapo pia wanaume walioapa kuwarudia wanawake zao, na badae wakawarudia na vichwa chini
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    ...kama mbwa aliyenyeshewa!!
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie mzima
    sipendi post usiku manake nikifumaniwa na hii ID itakuwa ugomvi mkubwa
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Haya nenda kamkumbatie mwenzio basi...
     
  15. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni mapenz tu
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    all is fair in love and war
     
  17. Jux

    Jux Senior Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupa kule...
     
  18. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    lizy kesho nitafute tukale mdudu, umenifurahisha sana!! Maana huu ni over umbea kufuatilia mambo ya watu!
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hii thread ingesomeka wanaume akili zao zinafanya kazi kinyume kwakuwa Shyrose hajafungua kinywa chake muda wote Jafarai alipokuwa analia kunyang'anywa tonge mdomoni na kutoa kashfa lukuki,na sasa karudi nyumbani kwa MWANAMKE na kula matapishi yake.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mida ya saa sita sita hivi basi dearest....usisahau na kasoda ka baridi ntahitaji!!
     
Loading...