Bila kuchunika kuna ukimwi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila kuchunika kuna ukimwi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kaitaba, May 10, 2010.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kawaida ya kondomu ni kuzuia usipate ukimwi, inakuzuia kwa kukukinga na michubuko iwapo itatokea usipate ukimwi, Swali ni, je! kama sijatumia kondomu lakini sikuchunika naweza kupata ukimwi?,
     
  2. P

    PELE JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ulikula denda na huyo binti ana vidonda vya mdomo basi hiyo pia inaweza kusababisha kuupata. Umecheza peku peku viwanja vya ugenini?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,910
    Trophy Points: 280
    Pole sana ndugu yangu. Vipi ilipasuka au?
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Hii ndo mnaita kusoma kati ya mistari?
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Michuniko huwa ipo na silazima uione kwa macho ya kawaida! kitendo cha kufanya ngono bila kinga na kukutana na body fluids za ukeni kama partner ni muathirika uwekezakano wa kupata ambukizo ni mkubwa hasa kama hakukuwa na foreplay za kutosha kumuandaa mwanzako. Mipasuko na michuniko ipo midogo midogo ambayo hutokea hata unapoejaculate, katika hali ya kawaida huwa haionekani. Pima afya yako baada ya miezi sita na siku nyingine tumia kinga.
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba hili limenitokea, hila ni katika kuelimishana tu, maana elimu haina mwisho hasa ktk nyakati hizi za ukimwi.
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,867
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Watu wanakosea wanapofikiri michuniko ni ile mpaka uhisi umechunika, tunaongelea hata kwenye microscopic level. But anyhow chance za kupata ukimwi sio kubwa kama unavyofikiri, probably U r fine, tumia kinga next time.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Misleading statement hii! Kwenye mapambano zidi ya ukimwi ifike wakati spade to be called a spade and not a big spoon....
     
  10. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    By default, michubuko huwa ipo hata kabla hamjakubaliana!
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Kufanya NGONO bila kinga ni kujihakikishia maambukizi ya UKIMWI/VVU! Kaitaba, michubuko inayooogelewa na wataalam ni "microscopic". Chukua pilipili jipaka kwenye uume and utakuja fahamu kuwa aina ya michubuko inayoongelewa!
     
  12. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na vipi kama mtu amepimwa akaonekana hana virus, lakini ameambukizwa siku chache zilizopita na virusi havijaweza kuonekana kwenye vipimo, anaweza kuambukiza wenzake?
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Una maanisha nini kwa kusema KINGA? is it kondomu? mie ninaona kondomu bado haiwezi kuwa kinga ya VVU.
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Mpenzi mmoja ambaye hajaambukizwa - kinga yenyewe ndio hiyo Charity!
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe 50%. Lakini kinachonistua ni hiyo MPENZI?Kwa nini usiseme MKE/MUME Mmoja ambaye hajaambukizwa?
     
  16. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,632
    Likes Received: 3,923
    Trophy Points: 280
    hivi huwaga tunaelewa hoja au tunajibu ilimradi tuwe tupo tu
    , swali linahusu KONDOMU,MICHUBUKO, UKIMWI, NA WALA SIO DENDA KAMA UNAVYOJARIBU KUTENGENEZA HOJA YAKO
     
  17. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante Kaitaba kwa topic yako umeelimisha wengi, pia nakushukuru Masanilo kwa jibu lako zuri. Nimeipenda hii thread unajua Kaitaba umeokoa maisha ya watu wangapi kwa thread yako hii? be blessed.
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mmpe THANKS:)hug:) kaokoa maisha yako.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Jinsi ukimwi unavyoogopeka ...Condom huonyesha unajali Kaitaba ..
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,867
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Actually its a very accurate statement, the chances of getting aids from normal non high risk heterosexual intercourse are highly exaggerated.
     
Loading...