Bila Chadema chama kikuu kwa mbali sana Tanzania hakuna maridhiano yeyote ya ukweli
ni maigizo tu ya kujidanganya na kulaghai watanzania.
Bila katiba hakuna Dira! yeyote inaweza kufanikiwa kwa katiba ya sasa ambayo haina uwajibikaji wowote pale ambapo sheria haifuatwi na watawala. Katiba inatakiwa iwe na vifungu vya uwajibikaji pale ambapo sheria inafuatwa, unyanyasaji usio na sababu na hizi kesi za kubambika zitolewe maelekezo na kukomeshwa. Bila hivyo hakuna Dira itafanikiwa
ni maigizo tu ya kujidanganya na kulaghai watanzania.
Bila katiba hakuna Dira! yeyote inaweza kufanikiwa kwa katiba ya sasa ambayo haina uwajibikaji wowote pale ambapo sheria haifuatwi na watawala. Katiba inatakiwa iwe na vifungu vya uwajibikaji pale ambapo sheria inafuatwa, unyanyasaji usio na sababu na hizi kesi za kubambika zitolewe maelekezo na kukomeshwa. Bila hivyo hakuna Dira itafanikiwa