Bila CCM madhubuti upinzani imara nchi yetu itayumba...

Bila CCM madhubuti upinzani imara nchi yetu itayumba...

mission ya Yesu alii accomplish ndio maana akaondoka
 
Na uhakika angekuwa hai angesema bila CHADEMA hii nchi haifufuki kwa maana imeshakufa sasa.
 
Na uhakika angekuwa hai angesema bila CHADEMA hii nchi haif
ufuki kwa maana imeshakufa sasa.
Mkuu mimi naona Nyerere angekuwa kikwazo cha demokrasia ya vyama vingi.... i think he left at the right time.People would have strong faith in what ge says and i doubt if he would betray his party.
 
Mwalimu Nyerere aliwahi kusema CCM si Baba au Mama yake.
 
Ukifuatilia mambo yanavyokwenda hapa nchini unaona kabisa,kila kinachofanywa na serikali/CCM lazima watu wajiulize hivi CHADEMA wakijua hili itakuwaje? Haihitaji elimu kubwa kugundua hata uchaguzi uliopita CHADEMA imewasaidia sana CCM kwa kiasi kupata baadhi ya viongozi wazuri ingawa siamini kama CCM itasalimika. Na hii inanipa hata picha kuwa uchaguzi ujao reference kubwa itakuwa ni nani anagombea kupitia CHADEMA ndiyo atasababisha CCM wawe makini katika kutafuta wagombea wao, zile zama za kuwa ukishapita kwenye kura za maoni CCM kwa ngazi yoyote tayari una uhakika wa ushindi 100% hilo halipo tena. Ndiyo maana nasema bila CHADEMA imara nchi itayumba.
 
Habari ya mda hapo ulipo. Kwetu ni asubuhi na kwa mbali naona Bendera ya chadema inapepea
 
CCM wamepiga kelele sana kisa ni kununua airtime kutoka star Tv na Tv yao ya Tbc ili tuone wanavyopiga kura na kuingiza mafisadi walewale
mawazo yetu yote na macho yetu yameelekezwa Chama chetu Chadema'
tunataka tuone uongozi kutoka mikoa na wilaya zote ili zile kelele za chama cha ukanda zife kabla ya 2015
tuna safari ndefu tukiwa waangalifu tutafika salama
 
Toka awamu ya kwanza nani alikuwa muongozo mtendaji wa ccm..

Chadema ni upepo utapita... Walianza nccr .. wakaja cuf...
Una umri gani? Sio uongo kwamba CCM wanaamka usingizini kutokana na pressure ya CDM. Na hili sio jambo baya. Zamani ukiikosoa CCM/TANU Detention. Kaa chini hujui kitu.
 
CHADEMA ndiyo taa ya CCM, Mwigulu kwa kuchana bajeti mbadala ya CHADEMA amekuwa naibu katibu , Wasira , Nape hawa wote wapo kwa ajili ya Chadema , shortly , ukitukana Chadema , Ccm unapewa cheo ! Inasemekana Lusinde naye anatafutiwa pa kuwekwa ! shame on them !
 
Toka awamu ya kwanza nani alikuwa muongozo mtendaji wa ccm..

Chadema ni upepo utapita... Walianza nccr .. wakaja cuf...

Ndio maana mpaka leo miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika(mfu) ueme mgao,mikataba mnasaini mahotelini na kuletea TAIFA hasara isiyo na kipimo.bila CHADEMA mnge-tu-uza mpaka mpka raia.CCM janga la MAISHA.
 
Una umri gani? Sio uongo kwamba CCM wanaamka usingizini kutokana na pressure ya CDM. Na hili sio jambo baya. Zamani ukiikosoa CCM/TANU Detention. Kaa chini hujui kitu.


Mabadiroko makubwa ya kisiasa na namna ya kufanya kazi kwa kujali wananchi na maisha yao, ndio tumaini jipya linalofanya watz kuiona Cadema kama ndio mkombozi.

Na yeyote anaye leta utani na mzaha kwenye hili anatangaza chuki na vita kwa watz.
Acha wananchi wakombolewe na chadema.
CCM wamejaa matajiri tu, na wengine ni wachumia tumbo tu!
 
Mabadiroko makubwa ya kisiasa na namna ya kufanya kazi kwa kujali wananchi na maisha yao, ndio tumaini jipya linalofanya watz kuiona Cadema kama ndio mkombozi.

Na yeyote anaye leta utani na mzaha kwenye hili anatangaza chuki na vita kwa watz.
Acha wananchi wakombolewe na chadema.
CCM wamejaa matajiri tu, na wengine ni wachumia tumbo tu!
Mmmm, CCM haiendi bila CDM.
 
Toka awamu ya kwanza nani alikuwa muongozo mtendaji wa ccm..

Chadema ni upepo utapita... Walianza nccr .. wakaja cuf...
mwanzo ilikuwa ni ccm ya ukweli lakini now days ni ccm ya majambazi.
 
Ni kweli CDM INAWATIBULIA KITUMBUA MCHANGA, AWANA RAHA KABISA NA CDM..................NA hii tunawaambia mpaka kieleweke
 
Back
Top Bottom