Bikra yake imechukuliwa na doctor


Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
356
Likes
0
Points
0
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
356 0 0
Yaani kweli binadamu/wanaume tumetofautiana sana_yaani mtu miaka 7 unavumilia eti kisa ana bikra(kwani hiyo bikra haivunjwi)...lakn nafikiri ulikua unababaika kwa sababu kwao wana mkwanja,...kama vip vumilia tu ili uendelee kufaidi mkwanja ila ck zingine jifunze kuchangamka mapema kama ukiona vip wewe sepa...mambo ya mkwanja pambana utapata tu mkuu
sio mkwanja jombaa ningechapa tu na kuchomoka!
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
Jamani zipo mm mbona ninazipata tena sana,mm mpaka sasa nishapata 3 na wala siyo mchina,na mwez wa 12 ninatarajia kupata nyngne kama 2.
Kwahyo siku hz zipo.
umeonae! Kumbe tupo wengi za beki 3 zipo sana?? Lakini siyo vizuri Fataki
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,434
Likes
2,807
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,434 2,807 280
Alikuwa lena! kwan alipiga kelele nlipoweka akatulia baadaye alidai dam zlimtoka@chatu, nikimwambia tuonane tena ananizungusha sijui nighair?
uwiiiiiiiiiii! My stomaka..! Umenichekesha kinoma..akikupa tena mtoto atakata kiuno kama feni mbovu hapo ndipo utashanga kama gemu moja ndo imempa uzoefu.
 
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
356
Likes
0
Points
0
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
356 0 0
uwiiiiiiiiiii! My stomaka..! Umenichekesha kinoma..akikupa tena mtoto atakata kiuno kama feni mbovu hapo ndipo utashanga kama gemu moja ndo imempa uzoefu.
kesho ndo napiga mzigo so ntakuambia mkubwa!
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
haluuuuuuuuuu
ulimwamini kiasi hichoooo
je kama ilitoka yenyewe
au njia nyingine
 
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
356
Likes
0
Points
0
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
356 0 0
haluuuuuuuuuu
ulimwamini kiasi hichoooo
je kama ilitoka yenyewe
au njia nyingine
ndio kwan hata raia walipomsumbua aliniambia, nlkuwa namchungza kwa rafik zake nao walimsif katulia! Walimtania miss mlokole....!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Pole sana kama na wewe ya kwako ulitunza kwa ajili yake na ukamwonyesha basi unastahili kumdai,but kama na wewe huna acha kbs huu mjadala,kwan kama ww ulishindwa kutunza yy atawezaje?na inaonekana humpendi kwa dhat ulikamia tu kumtoa bikira na baada ya kuikosa umepagawa! na mungu kakuumbua na mtihani kakupa, je utabaki nae au utamwacha kwa vile hujakuta bikira wakati nawe pia huna!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,434
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,434 280
We ulithibitishaje hakua bikra? angekutegeshea kwenye siku zake za kikaragosi chekundu, ungegundua sio bikra?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
kazi kweli kweli..
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,526
Likes
986
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,526 986 280
Sio ushamba wajameni mtoto alikuwa ameokoka, tena tulikuwa koz moja wala hakuwah kuonesha anamepotoka kimaadili.
huwa nawaogopa sana mademu walokole/wakimya. Huwa wanamegwa kimyakimya na jamaa anasepa kimya kimya. Wabaaya hao kwa mambo yetu yale!
 
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
356
Likes
0
Points
0
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
356 0 0
huwa nawaogopa sana mademu walokole/wakimya. Huwa wanamegwa kimyakimya na jamaa anasepa kimya kimya. Wabaaya hao kwa mambo yetu yale!
kweli eeeh! Daa mi nlkuwa sijui! washkaj walinicheka kuwa naye kama bro n' csta nikawaona wAHUNI!
 

Forum statistics

Threads 1,235,884
Members 474,808
Posts 29,239,483