Bikra yake imechukuliwa na doctor


Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
356
Likes
0
Points
0
Bambanza jr.

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
356 0 0
Dah, kwanza una bahati sana kwamba alikupa!!! naogopa sana unamu-approach mtoto halafu anakukubalia lakini hataki kukupa mambo kwa madai yeye ni bikra! Uzoefu unaonesha gal akikuambia ana bikira basi kuna hatari asikupe kabisa unless awe bikira kweli! Lakini anadai bado yeye bikira wakati hiyo kitu hana; jombaa, utaendelea kusotea ngoma mpaka utie adabu yako kv anaogopa akikupa utagundua kwamba kumbe ngoma magumashi.....used kitambo!!!!

ANGALIZO!!!
Demu akikuambia ana bikira, mwambie "kwenda huko, bikira uipatie wapi wewe; unafikiri bikira mchezo!" Kwahiyo, hata kama hana hiyo kitu, atakupa tu kv anafahamu tangu zamani ulijua kwamba hiyo kitu adimu yeye hana na anajua kwamba unajua alikuwa anakufanyia masihara! Likewise, hata kama anayo, bado chance ya kukupa itakuwa kubwa tu kv atataka kukukata kilimilimi na ubishi wako huku akiwa amesahau methali ya kiswahili "hasira za mkizi........!"
duu we fundii
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Kuna watu wavumilivu...miaka 7 si haba!
Ila kama na wewe ulimsubiri na ulikuwa bikira, MWACHE. ila kama wewe ulikuwa unapiga vitu vyako...huna haja ya kumwacha!
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,460
Likes
850
Points
280
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined Aug 7, 2009
2,460 850 280
Sio ushamba wajameni mtoto alikuwa ameokoka, tena tulikuwa koz moja wala hakuwah kuonesha anamepotoka kimaadili.
hakuonekana ana mume,hakwahi kuiasi dini,mfuasi mzuri wa maadili,lakini vipimo vinaonyesha binti sio bikira. dah!!!!! kweli duniani kuna mambo.ngoja nikusaidie, ipo hivi sahivi ukichukua mademu mia moja wa chuo huwezi kumapata bikira kwa vyuo vyote tanzania. sijui ww upo ulimwengu gani./? hujui kutambua mambo yanavyobadilika kwa kasi. et doctor alimuingizia vitu kama sio kutoa mimba alikuwa akifanya nini. huyo ni mzoefu.tatizo ;lako nahisi uliingia kichagachaga naye akaona akupige kwenzi.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Mkuu ulichokifanya for seven years ni kumshika mbuzi pembe huku wajanja wanaaa.........

ps: ulivaa condom?
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Kwani we unatafuta bikira yake au unatafuta mpenzi. Kwani hiyo bikra yake unataka ukaifanyie tambiko kwenu, we vp mkuu! Kama unampenda chukua mzigo nenda kaishi naye, mambo ya bikira, watu mpaka wanpata wajukuu wanaiskia tu hiyo kitu. Huwa inaondolewa mapeeeeeeeeeeeeeeeeema kabla hat mtu hajamaliza s/msingi.
duh umeua mkuu
 
B

BatteryLow

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
448
Likes
68
Points
45
B

BatteryLow

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
448 68 45
subiri miaka mingine 7 bito inaweza kuwa RAV4
 

Forum statistics

Threads 1,235,326
Members 474,524
Posts 29,218,559