Bikini Night In Kampala?

Bikini Night In Kampala?

Allien

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2008
Posts
5,546
Reaction score
1,861
375680_413096195408318_1492528456_n.jpg
 
Wala hawavutii, miguu kama chelewa.......... Ingekuwa ni dada zetu wa Bongo, duh, wanaume suruali zingeumuka.......! LOL
 
Wala hawavutii, miguu kama chelewa.......... Ingekuwa ni dada zetu wa Bongo, duh, wanaume suruali zingeumuka.......! LOL

Ni kweli, ila good luck hawana vile vipele vipele au mabaka meusi . . . hope u know what I mean . . .
 
Wala hawavutii, miguu kama chelewa.......... Ingekuwa ni dada zetu wa Bongo, duh, wanaume suruali zingeumuka.......! LOL
Umesahau wengi wa kwetu wana vitumbo vya bia na nyma choma.
 
Wala hawavutii, miguu kama chelewa.......... Ingekuwa ni dada zetu wa Bongo, duh, wanaume suruali zingeumuka.......! LOL

Hawa ni wale ambao wanajinyima kula, eti wafanane na wazungu!!!
 
Kwa kweli wametulia ila huyo wa pili kuoka kushoto nywele zimetokeza juu vp hakuna viwembe? Anyoe bana.
 
Le Mutus Big Show@Kivukoni akiiona hii lazima iende Face Book
 
Back
Top Bottom