Big up noah.

Big up noah.

Mzito Kabwela

Platinum Member
Joined
Nov 28, 2009
Posts
18,910
Reaction score
7,765
MNYAMA PEKEE MWENYE ANA MAJINA MENGI KULIKO WOTE.ZAMANI MBUZI KATOLIKI,KITIMOTO,ROHO YA SHEE,NOW NOAH AKIFANANISHWA NA GARI AINA YA NOAH.BIG UP NOAH.


60607_383898321684619_1743286791_n.jpg
\
 
Hii kitu hiii imetukuka.
Matendo ya Mitume

10 akaona mbingu zimefunuka, na chombo kikishuka kama nguo kubwa, inatelemshwa kwa pembe zake nne hata nchi;11 ambayo ndani yake walikuwamo aina zote za wanyama wenye miguu minne, na hao watambaao, na ndege wa angani.
12 Kisha sauti ikamjia, kusema, Ondoka, Petro, uchinje ule.
13 Lakini Petro akasema, Hasha, Bwana, kwa maana sijakula kamwe kitu kilicho kichafu au najisi.
14 Sauti ikamjia mara ya pili, ikimwambia, Vilivyotakaswa na Mungu, usiviite wewe najisi.
15 Jambo hili likatendeka mara tatu; kisha kile chombo kikapokewa tena mbinguni.




Homa+ya+mafua+ya+nguruwe.jpg



nyama+ya+nguruwe.jpg
 
Alichoumba Mungu mwanadamu asikiite najisi. Kuleni kila kiuzwacho sokoni bila kuuliza uliza 1 Wakorintho 10:24-26
 
Naskia Miss Tanzania 2012/13 Brigite amepewa moja ya hizo kama zawadi ya ushindi wake! Safi sana Hashim Lundenga.
 
Back
Top Bottom