Bibi na Bwana wanatwangana nje ya Shoprite | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi na Bwana wanatwangana nje ya Shoprite

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 9, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    What did u think might be the cause of the fight?
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,404
    Likes Received: 7,916
    Trophy Points: 280
    Ahhaha nani kafumaniwa
    Ila vizuri kama ww ukituambia

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,998
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    aibu yao wote....
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuji dhalilisha tu.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    ukosefu wa jando na unyago una madhara kwa jamii yetu.
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    kwa wakurya na watu wa Musoma, ngumi ndio umoto wenyewe wa mapenzi
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Wameshindwa hata kuhifadhi hasira zao hadi nyumbani..?
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo inawezekana wanaonyeshana mahaba hivyo!!?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    jamaa anafanya kazi nssf nini??maana hayo matisheti mmmmh ya NSSF
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Hapa mwanamke ndiyo chanzo.
    Kwa hisia zangu mama huyo hajaridhika na manunuzi waliyofanya na mumewe, anataka zaidi ya uwezo wao, matokeo amedharau kwa kukataa hata kubeba mizigo. mume ameona bora lawama kuliko fedheha.
     
  11. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,578
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Hapo tatizo inaonekana liko kwa mwanamke, kwanza mavazi aliyovaa ni rahisi mno kutongozwa na jemba nyingine kwani kaanika mapaja na ******, sasa braza atakuwa ameona wanaume wako wanampapasia kwenye makalio ya mke wake na mke katulia braza akaona wapi uwezo wake ni kumpiga mke wake na siyo wapapsaji. Shame on you all mnaowaachia wake zetu kutoka uchi uchi mitaani mkidanganywa zaidi na shetani kuwa "baby umependeza" yaani wewe braza unakuwa zumbukuku kwa kuruhusu mkeo aanike hifadhi yako. Acheni maisha ya kuiga kwenye Tv
     
  12. b

    bdo JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,676
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    mmmh, labda hawakuachiana hela ya matumizi halafu wamejikuta kila mtu anatumia kivyake
     
  13. b

    bdo JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,676
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    labda ni wakurya wa kwenu na watu wa Musoma ipi hiyo? they are not behaving this way
     
  14. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    A man throwing his hand as a means of judgement to a woman, proves a weakness inside....!
     
  15. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,276
    Likes Received: 1,059
    Trophy Points: 280
    Mama kambamba mumewe anapewa namba ya cim na mfanyakazi wa kike wa Shoprite.. Aka-snap..
     
  16. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sasa!.hawa bila ya kuwakong`oli heshima hamna.
     
  17. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,264
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    You'll realize the validity of your statement utakapooa/olewa.
     
  18. r

    ral Senior Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie nahisi mmoja alimkuta mwenzie akiwa na nyumba ndogo shopping(could be man or woman)
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,264
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    True. Sasa hivi wanandoa ni kama housemates tu.

     
  20. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Facilitator how far sure are you ninapoandika maneno haya siko ndani ya ndoa?
     
Loading...