Bibi harusi havai nguo za ndani

Bibi harusi havai nguo za ndani

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,370
[TABLE="class: uiInfoTable profileInfoTable noBorder, width: 0"]
[TR]
[TD="class: data"]
MC akasema,sasa nawapa sifa kubwa ya bibi harusi mtarajiwa,yeye huwa havai nguo za ndani,watu wakaduwa na kubaki vinywa wazi,akasema narudia tena na sijakosea,yeye huwa havai kbs nguo za ndani,yani nguo zake ni za kutoka Italy,England na Marekani,hebu mshangilieni,kila mtu Ahaaaa.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
u
[TABLE="class: uiInfoTable profileInfoTable noBorder, width: 0"]
[TR]
[TD="class: data"]
MC akasema,sasa nawapa sifa kubwa ya bibi harusi mtarajiwa,yeye huwa havai nguo za ndani,watu wakaduwa na kubaki vinywa wazi,akasema narudia tena na sijakosea,yeye huwa havai kbs nguo za ndani,yani nguo zake ni za kutoka Italy,England na Marekani,hebu mshangilieni,kila mtu Ahaaaa.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
Nguo kutoka Italy siyi nguo kwani?
 
chombeza zingine hazifai kwa shughuli kama hiyo, atakuwa alimuudhi sana bwana harusi;
 
Hiyo haijakaa vizuri, inabidi mkimchukuwa MC kama huyo mumpe onyo mapema
 
Back
Top Bottom