Bibi harusi atembea na Wanaume wawili kwa mpigo

Bibi harusi atembea na Wanaume wawili kwa mpigo

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Posts
18,204
Reaction score
17,561
Dada we acha tu siku moja kabla ya ndoa yangu na ambaye ndio Mme wangu sasa, nilienda kufanya mapenzi na mwanaume mwingine ambaye nilikuwaga na mahusiano naye toka zamani.

Ilikuwa Ijumaa na alijua kabisa naenda kuolewa, akaniita na Jumamosi yake ndio ilikuwa harusi yangu

Siku ya harusi yetu, yule mwanaume alikuja amependeza sana na alileta zawadi na nilimtambulisha Kama miongoni mwa kaka zangu na washauri.

Hata baada ya harusi niliendelea kutoka naye kwa siri mpaka tulipohama kikazi na Mume wangu wa ndoa kwenda mkoa mwingine mbali na hadi Leo nikionana naye nahisi tu nitalala naye.

Jamani unamshaurije huyu bibi harusi?
 
Kwakuwa haifutiki aendelee tu mpaka kifo kiwatenganishe na huyo kaka ake anaemtom@@


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mwambie aendelee tu 40 ikifika atakosa mme na mchepuko wake nao utamtosa hapo ndipo atakumbuka INYA yake ile ya mafungu
 
Namshauri atulie aitunze ndoa yake,mume wake akija gundua hatamsamehe, ni dhahir kuwa wanaume hawasamehi wake zao wakiwasaliti ata akisema yameisha ajue yupo mtegoni...(heshima katika ndoa muhimu)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom