KikulachoChako
JF-Expert Member
- Jul 21, 2013
- 19,958
- 40,290
HAkika nyakati za mwisho....ni nyakati zenye kuogofya.....
Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
Nimeisoma hii habari kwenye viblog,huyu bibi alikua anatoka dar anaenda kigoma walivo fika siginda,ndo alimtupa mtoto nje,mjukuu wake huyo alikua na miaka 6,katika utetezi wake amasema alikua kalala hakujua kinachoendelea zaidi alijikuta anapokea kipigo kutoka kwa abiria,mtoto alikufa mda mchache baada ya kufikishwa hospitali na kugundulika alipasuka fuvu.
nahisi anamapepo,anahtaji kuombewaMmh DAMU YA YESU IKAWAHIFADHI. WATOTO WETU
BIBI MMOJA AKIWA USINGIZINI ALIJIKUTA AKIMRUSHA ,MJUKUU WAKE NJE YA DIRISHA HUKU BASI LIKIWA MWENDO KASI
BIBIHUYO ALIPOULIZWA ALIJIBU HAJUI KIOICHOTOKEA KABISA ALISIKIA TU KUSHTUKA NA KUMRUSHA ,NJE
HABARI ZAID SOMA
NIPASHE,GUARDIAN,
SRC STARTV/ITV
ilitokea mkoani singida na alikuja kushtuka pale alipopokea kipigo toka kwa abiria na alidai kuwa hakujua kilichokuwa kikiendelea bali aligundua pale abiria walipokuwa wakisema huku wakimshushia kipigo cha nguvu.
alimchukua kama anamnyonyesha kumbe ndo anamtupa alikuwa kwenye ndotoHiyo process ya kumrusha mtoto wa miaka sita dirishani abiria wengine hawakuona?