Sakasaka Mao
JF-Expert Member
- Sep 29, 2016
- 15,963
- 23,264
Ahsante mtaalamu.Pond liner zinauzwa kwa square mita na zinakuwa na ubora tofauti tofauti
Mchanganuo wa bei kwa square mita moja
0.5mm = 5,000,
0.75 mm - 7,000
1mm - 9,000
Vifaranga tunavyo bei ni Tsh 300 kwa kifaranga kimoja
Vyakula vipo, kwa mikoa ya Dar es salaam na Mwanza supplier ni wengi bei ya wastani ni Tsh 3,500/kg
Kama Simtank unayo unaweza kuanza na hiyo ukapata experience, baadae ukafanya kwa ukubwa kama biashara
Mkadirio wa ukubwa wa tank 2000ltrs nianze na wangapi?
Namna ya kupata vifaranga na starter, nyiempo location gani, unaweza kuwatuma?
Fafanua vizuri kwa tulioko mikoani gharama za usafiri zinakuwa inclusive kwenye bei ya kifaranga au gharama za usafiri zinajitegemea na kusafirisha box(container) bei gani?
Na je nikitaka kuanza na madume tupu, vifaranga mnakuwa mshavichambua kabisa huko huko kutokana na mahitaji ya mteja?
Naomba nipate dondoo hizo muhimu ili nizifanyie kazi.
Ahsante.