Bia hii ya kampuni ya TBL ikiwa na uchafu ndani yake

Nyanswe Nsame

Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
54
Points
125

Nyanswe Nsame

Member
Joined Jul 9, 2019
54 125
Bia hii ya kampuni ya TBL ikiwa na uchafu ndani yake

Hii ni moja ya bia inayozalishwa na TBL ikionekana kuwa na uchafu ndani yake huku ikiwa sokoni kabisa.

Kampuni hii bia zao zimekuwa na kasoro nyingi hususani kukutwa na Watu uchafu mara kwa mara na hii ni moja ya chupa ambazo zinadaiwa uchafu.

Mamlaka zinazohusika ni bora zikaanza kufanya uchunguzi mapema kabla madhara hayajapatikana kwa wanywaji.

Kwa taarifa za ndani watu hawa nasikia wanaviburi Sana wakiambiwa kuhusu mambo kama haya, nina Imani kwa serikali hii itachukua hatua kwani kupitia ushahidi huu inatosha kuwachukulia hatua.
 

Attachments:

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,813
Points
2,000

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,813 2,000
Roho ya korosho
Pole kama umeachishwa kazi na TBL
Chuki na kinyongo sio suluhisho

Huwezi kuharibu biashara inayoingiza kodi ukasikilizwa wewe ongelea mambo ya siasa hasa Chadema na ccm

Mambo ya biashara yana wenyewe

Umeweka uchafu mwenyewe ili kumuharibia aliyekutimua kazi hapo TBL umefail
 

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
35,440
Points
2,000

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
35,440 2,000
Uongo huo uchafu uko juu ya meza.
Ni ngumu sana uchafu kupita kwenye distillery ni 0.000000001 %
 

Nyanswe Nsame

Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
54
Points
125

Nyanswe Nsame

Member
Joined Jul 9, 2019
54 125
Uongo huo uchafu uko juu ya meza.
Ni ngumu sana uchafu kupita kwenye distillery ni 0.000000001 %

Kwa mjibu wa mtoa taarifa na uhakika wa sauti kutoka kwa viongoiz wa TBL, ni kwamba waliichukua chupa hii na kuichunguza wakabaini haijafunguliwa hivyo ukisema umewekwa na mtu huku chupa imefungwa utakuwa haufahamu unachokiongea.

Pole wengine hatutumwi kiongozi
 

sagaciR

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2017
Messages
656
Points
1,000

sagaciR

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2017
656 1,000
Umetumwa na Serengeti?.Kawaambie hatuachi kunywa Safari lager
Ina maana hata bunge kutunga sheria zinazo husu "MANUFACTURERS LIABILITIES" na zile kanuni za TFDA nao walitumwa na SBC??

These issues are in place in the field of industry (manufacturing) that why authorities enacted laws to control or moderate standards. The issues cropped and became famous even in judiciary system since 1932.

REMEMBER; TBL also are manufacturers, it may happen. However am not concluding that it has happened thereof.
 

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
6,741
Points
2,000

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
6,741 2,000
Bia hii ya kampuni ya TBL ikiwa na uchafu ndani yake

Hii ni moja ya bia inayodhalishwa na TBL ikionekana kuwa na uchafu ndani yake huku ikiwa sokoni kabisa.

Kampuni hii bia zao zimekuwa na kasoro nyingi hususani kukutwa na Watu uchafu mara kwa mara na hii ni moja ya chupa ambazo zinadaiwa uchafu.

Mamlaka zinazohusika ni bora zikaanza kufanya uchunguzi mapema kabla madhara hayajapatikana kwa wanywaji.

Kwa taarifa za ndani watu hawa nasikia wanaviburi Sana wakiambiwa kuhusu mambo kama haya, nina Imani kwa serikali hii itachukua hatua kwani kupitia ushahidi huu inatosha kuwachukulia hatua.
piga picha na kizibo chake kikiwepo waone ili wasiseme unawaharibia biashara
 

mpwaa

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
473
Points
500

mpwaa

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2015
473 500
Roho ya korosho
Pole kama umeachishwa kazi na TBL
Chuki na kinyongo sio suluhisho

Huwezi kuharibu biashara inayoingiza kodi ukasikilizwa wewe ongelea mambo ya siasa hasa Chadema na ccm

Mambo ya biashara yana wenyewe

Umeweka uchafu mwenyewe ili kumuharibia aliyekutimua kazi hapo TBL umefail
Kwa kua ukikuepo wakati anaweka uchafu kwa taarifa yako sitakunywa tena huo bia toka hill kampuni kumbe wanatunywesha uchafu sinywi ng'o.
 

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
9,643
Points
2,000

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
9,643 2,000
Ina maana hata bunge kutunga sheria zinazo husu "MANUFACTURERS LIABILITIES" na zile kanuni za TFDA nao walitumwa na SBC??

These issues are in place in the field of industry (manufacturing) that why authorities enacted laws to control or moderate standards. The issues cropped and became famous even in judiciary system since 1932.

REMEMBER; TBL also are manufacturers, it may happen. However am not concluding that it has happened thereof.
Donoghoue v Stevenson....
 

Forum statistics

Threads 1,390,954
Members 528,320
Posts 34,067,970
Top