Bi. Benedicta Kinabo,Pesa ya Nauli za walimu Zimekwenda Wapi?

Bi. Benedicta Kinabo,Pesa ya Nauli za walimu Zimekwenda Wapi?

MAN OF CHANGES

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Posts
507
Reaction score
191
Wana Jamvi kumekuwa na tatizo kubwa sana ktk nchi yetu kwa watendaji wa serikali kutowalipa walimu wapya posho zao za Nauli kama inavyoagizwa na serikali kuu.Wilaya nyingi sana nchini walimu wapya hawajalipwa pesa zao za nauli.

Nizungumzie hususani Manispaa ya Halmashauri ya Moshi Ambayo inaongozwa na mama Kinabo aliyemaliza mkataba wake miaka kadhaa lkn bado yupo ofsn mpk leo.

Walimu walioripoti ktk manispaa yake kwanzia mwaka jana na hawa wa mwaka huu hajawalipa pesa zao za Nauli achilia mbali wizara ya elimu kutoa kauli kuwa pesa zote zilishapelekwa wilayani kabla ya walimu kuripoti.
Kila siku walimu wanaoulizia wanaambiwa WANASHUGHULIKIA.

MAMA KINABO,WALIPE WALIMU PESA ZAO ZA NAULI,WALIMU ULIONAO LEO NI VJN SI WALI LOYAL ULIOWAZOEA,WANAJIPANGA WATAKUUMBUA
 
Hao ndo watendaji wa serikali tulio nao coz kwa HALMASHAURI YA ROMBO MPAKA LEO WALIMU WAPYA HAWAJAPATA NAULI ZAO WALA SALARY YA MWEZI MARCH.
 
Nikuagizie kwake?? Anakaa mitaa ya korongoni jiran na fisadi mwingine anaitwa bwana H.MALYA mmiliki wa the NORTHEN HIGHLAND. geti jeusi na kuna mbwa wakal ucsahau.! Huyo ndo Mama kinabo ambaye madiwan wote 90% ni wa Cdm wakiongozwa na Mayer wao Bwana Lema wamemshidwa kabisaaaa
 
Back
Top Bottom