Beware na huyu Jack Shoo wa Facebook na mitandao mingine | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beware na huyu Jack Shoo wa Facebook na mitandao mingine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ExpertBroker, May 10, 2012.

  1. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna dada mmoja mrembo anajiita Jack Shoo anajifanya graduate wa Makerere University, anawasiliana na wanaume tofauti na kujifanya ana matatizo kakwama mikoani mara Bukoba, mara Mwanza na kwingineko ali mradi awanase wale wanaume wadhaifu wa kutoa tu pesa baada ya kusikia sauti ya kike, lakini pia picha zake alizoweka Facebook zinavutia sana!

    Kwangu kachemsha kwani aliniambia yuko Bukoba mjini ati alienda kwa msiba wa rafiki yake ila kaibiwa, nikamwambia msiba ulikuwa wilaya gani, hajui, kijiji gani akabaki kujiumauma! Alichochemsha kingine ati kaibiwa siku ile ile ya kusafiri, kwenye saa nne asubuhina alikuwa aje na basi siku ile, but mabasi yanaondoka alfajiri! Nilimhoji maswali kibao nikamgundua ni tapeli, japo yeye hakujua kama nimemstukia! Baadae nilimwambia kuna jamaa wana mabasi huko ngoja niwapigie wakupe ticket, daah, aliruka viunzi ati anataka cash! Baada ya kuwaeleza rafiki zangu wengine Facebook nikagundua kwamba kashawasiliana na watu wengine kibao but wanamstukia kwani utapeli wake ni old skuli!

    Nimeleta kisanga hiki hapa jamvini ili kuwa-alert msije mkapigwa wadau, BEWARE JACK SHOO
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,284
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    huyu binti lazima atakua mchaga!akina shoo
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,910
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    I hate FaceBook!
     
  4. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huenda si jina lake pia! But huenda ni group la watu na hao wanaomtumia ndio bila shaka wamependekeza hilo jina
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,907
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Du ajira mil1 za baba iriz moja.
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    mimi katoka kunitumia Ujumbe huu sasa hivi Jack Bana
    [​IMG]
     
  7. K

    KISWAHILI Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka link
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    na huyu Hapa ndio Jack Mwenyewe

    [​IMG]
     
  9. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe naona mshakuwa wapenzi hadi umem-save Darling!
     
  10. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa huyu ndiye anayejiita Jack Shoo! Japo nimeambiwa pia kwamba hizi picha ni za dada wa kiganda anazitumia si za kwake!
     
  11. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,476
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Tatizo mnapenda kutongozana sana huko kwenye hizo fcbk zenu,sasa ngoja mpigwe ndio matatia akili!
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    utoto tu huo,siendagi huko facebook mimi
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,026
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    kama ni yeye acha awaibie Jamani Kajaliwa kinoma
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,456
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Facebook ina mambo...!
     
  15. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Duh. Kitu! Nashawishika nimjazie mafuta
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    haiwezekani dada mzuri hivi halafu TP inavunja moyo kupenda...
     
  17. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 1,085
    Trophy Points: 280
    mwambien kaanikwa huku, na ikiwezekana mfill kwenye wall yake hz coments zote, xo zikopin na kuzipaste kwnye wall ake ajue tumejua....
     
  18. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    j2.jpg j2.jpg j2.jpg j2.jpg
     
  19. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    j1.jpg j1.jpg j1.jpg
     
  20. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    j3.jpg j3.jpg j3.jpg j3.jpg j3.jpg
     
Loading...