best man!!!

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,584
Points
2,000

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,584 2,000
wakuu wasalaam!
wakuu ninahitaji tution ya chap chap!
rafiki yangu kanipa heshima ya kuwa best man wake siku ya harusi inayotarajiwa kufanyika siku ya jumapili!
kwa vile issue hii ni muhimu nisingependa nimuangushe rafiki yangu!that is why nikaja kwa wataalamu hapa
mnipatie a,b, cs ya nini majukumu yangu kuanzia kanisani hadi kwenye sherehe itakayofanyika baadaye!!
mi najua kumpepea pepea jasho tu,je yako mengine!!please help!
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,285
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,285 2,000
kumchombeza kwa vimaneno vya hapa na pale, pia kumtoa hofu, maana ma bwana harusi wengine ni waoga sana
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,222
Points
1,500

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,222 1,500
Best man maana yake, mbali na kusimamia suala hilo siku ya tukio, anakuwa ndiye mlezi wa familia hiyo mpya, kwa maana ya kutoa miongozo wakati atakapohitajika, na kuhakikisha kuwa wanandoa hao wanakiishi kiapo chao kama walivyokubaliana kanisani!
 

Cha Moto

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
945
Points
195

Cha Moto

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
945 195
Kumsaidia asiwe na muhemuko mbele za watu, kama alivyosema Buji, pamoja na kuhakikisha anakula siku hiyo kabla ya kwenda kanisani, na anafanya usafi wa kuridhisha kama kunyoa nk, pia kumkumbusha vitu muhimu vitakavyohitajika siku hiyo kama pete
 

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
25,033
Points
2,000

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
25,033 2,000
Yaani wewe unakua kama Baunsa wake,
Pia akitoka jasho kidogo unamfuta pamoja na kumuweka koti la suti sawa kama limekaa upande
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Kwanza kabla ya kusema sijui kumfuta jasho na kumpa company asiwe na woga mbele za watu. Je unaelewa jukumu lako kama best man wa hiyo harusi.
Je unaelewa dhana nzima ya kuwa best man au unafikiri issue inaishia kanisani tuu pale
Ni zaidi ya hilo na ni zaidi ya kuwa mpambe
Ni jukumu kubwa kuwa mshauri wa wanandoa wapya
Kuhakikisha inapotokea migogoro unakuwa wa kwanza kujulishwa na kusuluhisha
Mshauri wa wahusika katika masuala ya familia
 

Forum statistics

Threads 1,382,107
Members 526,282
Posts 33,819,832
Top