Bendera za Uamsho zashushwa Zanzibar nzima | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera za Uamsho zashushwa Zanzibar nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by brasy coco, Oct 23, 2012.

  1. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 1,211
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Kifo cha uhamsho kimeshafika na Pumzi imeshaanza kutolewa huku ndugu zao wakiwawekea Oxygen wapate kupuma uzur maana hali yao ni mbaya......Katika hatua nyngne ambayo SMZ imeonesha kidogo makucha yake imeendesha msako mkali wa Bendera za Uhamsho na kuzishusha na kuondoka nazo, SMZ kutumia jeshi la polisi limekamata DVD zote na CD zinaonesha mambo ya Uhamsho.......tukio hili lilitokea pale Mlandege gari ya polisi ilpofka na kubeba kila kitu katka duka moja la wakala mkuu wa CD hizi maana ufanya biashara na kuuzwa nchi za Kiarabu na ulaya......Ulinzi umeimarishwa Visiwani muda wote Jeshi la polisi linaonesha nguvu yake ambayo muda mrefu waliwalea Uhamsho sababu hawakupewa Ruksa....na mkakati uliopo ni kufutwa kabisa Uhamsho katka ramani ya Tanzania sababu ni Taasisi ya Kidini lakini inaingilia mamlaka ambayo si yake na kujenga chuki baina ya watu......Ahsante SMZ maana waliwadharau sababu hamkuwapa CHAI
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wereraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,836
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    Wangemaliza kabisa kwa kumuondoa dada yetu farida
     
  4. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,125
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bado chadema
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    CHADEMA inaingiaje hapa?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndiyo serikali.
    JK sijui anawaza nini juu ya Ponda.
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Walidharau mwiba sasa guu liota tende ndo wanashituka
     
  8. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukome kabisa.
     
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kuna mazuzu yataingia hapa sasa hivi kutetea uamsho kwa kivuli cha uislam .... huu ni ujinga
     
  10. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh kwani hawa magaidi walikuwa mpaka na flag,basi hatuna sirkali.
     
  11. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bado JK.
     
  12. s

    sambamba Senior Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ucwaze mkuu humu matahira ni wengi sana,
     
  13. a

    artorius JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CIA wana-investigate if Uamsho group is linked to al-qaeda
     
  14. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera smz kwa kutuondelea balaa.
     
  15. s

    sambamba Senior Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawakawii ma ze ze ta kuingiza hoja za kidini kisa uamsho kwanza jamaa mwenyewe naskia wanamniaje!
     
  16. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siku zote serikali ilikuwa wapi au ndo mpaka achinjwe Afande ndio mnashtuka.Na hii radio imaan itafungiwa lini au mpaka isababishe mauaji.CCM bwana
     
  17. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukome kabisa.
     
  18. L

    Loy MX JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akili zako hazitofautiani na jina lako.
     
  19. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera smz kwa kutuondelea balaa.
     
  20. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wangewaacha wajitete kidogo......labda wangekuja na ushahidi kuwa hawasambazi chuki ndani ya jamii......
     
Loading...