Bendera za ACT-Wazalendo zaupamba mji wa Arusha!

Bendera za ACT-Wazalendo zaupamba mji wa Arusha!

ACT ndio chama kikuu cha upinzani kwasasa. UKAWA imebainika ni genge la wasakatonge kwakuwa tayari kupokea watu waliofilisika kisiasa ambao Mwl Nyerere alikwisha walaani.

Wewe endelea kusifia chama chako cha CCM, achana na UKAWA maana haikuhusu.
 
Kwani bendera ikipepea barabarani ndio nini???? Hebu leta hoja tujadili mambo ya bendera hata kama nawe unayo yako unaweza kwenda kuiweka kama pambo la barabara
 
matambala tu hayo yasikutishe hata mimi nimeweka ya rangi hiyo kwenye banda LA kuku nje kule.
 
kuna sehemu hawaja lipia kodi jengo wametegeshewa wakashushe bendera wadakwa wakalipie polisi nao wameshtuka
 
bange mbaya nimetoka kwa mrefu mpaka friends kona sijaona bendera
 
ACT ndio chama kikuu cha upinzani kwasasa. UKAWA imebainika ni genge la wasakatonge kwakuwa tayari kupokea watu waliofilisika kisiasa ambao Mwl Nyerere alikwisha walaani.

Too far to be real....! Hata kama ni chuki na CHADEMA lakini sio kwa kiwango hiki au kuandika uongo wa namna hii
 
Back
Top Bottom