Ben Pol with his bae at Salt Bae Dubai


Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,762
Likes
1,942
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,762 1,942 280
Tabia ya wanaume ni kutafuna wanawake wazuri popote pale, kumbuka Diamond amevuruga sana hapa Tanzania, akaelekea Uganda, sasa yupo Kenya, hatujui kesho atakua wapi, hivyo hivyo kwa Kiba na Ben Pol.

Sent using Jamii Forums mobile app
Umesahau Namibia pia ana koloni
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,544
Likes
6,376
Points
280
Age
49
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,544 6,376 280
Yaani majamaa ya Kenya yanashangilia watz Kuto.mba dada zao..
Hehehe, aisee endeleeni kutufanyia recommendations za dada zenu wakare sisi tuwakaze kisawasawa,
Mashemeji zetu mna mambo sana nyie
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
8,331
Likes
15,886
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
8,331 15,886 280
Kenyans are global. We are up do date and can hold down a conversation anywhere in the world. Few Tanzanian celebrities can do that..............in fact when somebody mentions a Tanzanian woman who is presentable anywhere in the world, Venessa Mdee and her sister Namtero Mdee comes to mind - they are both Kenyan educated. That's the reason whenever Tanzanian musicians reach a certain level of stardom, they ditch Tanzanian girls. They want something presentable as they travel the world.
They can hold a conversation anywhere with their terrible accent!

Halafu utani mwingine mbaya sana!!! Yaani mtu kama Amina ameshawekwa ndani na kilichobaki ni kupigwa mimba na kuzalishwa tu na Ali Kiba lakini bado unaamini the boy ditched Tanzanian girls so as to have a presentable Kenyan girl with him as he travels across the world?! You don't believe that, do you?!
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,188
Likes
2,443
Points
280
Age
31
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,188 2,443 280
Wa Kenya sii wa kuvurugwa. Wa Kenya ni either you keep her ama akuvuruge wewe. Watch this space.
Naona umeamua kukili kuwa mnachezea vichapo kutoka kwa dada zenu.. nyie niwakuhurumiwa. Kwa style hii tutawachapia sana dada zenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
fundi kubomoa

fundi kubomoa

Senior Member
Joined
May 9, 2015
Messages
188
Likes
91
Points
45
fundi kubomoa

fundi kubomoa

Senior Member
Joined May 9, 2015
188 91 45
km wameanza kw dada zao hata mende watawafuata na kaka zao baadae inaonekana hawana shughuli
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,931
Likes
2,717
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,931 2,717 280
Kwa taarifa yako ndo tunaanza kuwadominate hivyo, maana mke siku zote yuko chini ya mume, na kenya imetoa wanawake wengi kwa wasanii wa kibongo so mnaenda kuwa chini yetu

Jiandaeni kisaikolojia
Mimi ni mtanzania ila kusema hivi sio sahihi
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,326
Likes
1,409
Points
280
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,326 1,409 280
Yaani majamaa ya Kenya yanashangilia watz Kuto.mba dada zao..
Hehehe, aisee endeleeni kutufanyia recommendations za dada zenu wakare sisi tuwakaze kisawasawa,
Mashemeji zetu mna mambo sana nyie
Nendeni mkatombe wenu huko.faga!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371