Ben Pol with his bae at Salt Bae Dubai


joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
7,666
Likes
7,362
Points
280
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
7,666 7,362 280
Kenyans are global. We are up do date and can hold down a conversation anywhere in the world. Few Tanzanian celebrities can do that..............in fact when somebody mentions a Tanzanian woman who is presentable anywhere in the world, Venessa Mdee and her sister Namtero Mdee comes to mind - they are both Kenyan educated. That's the reason whenever Tanzanian musicians reach a certain level of stardom, they ditch Tanzanian girls. They want something presentable as they travel the world.
Hahahahahahahahah, piga kelele lakini tutaendelea kuwatafuna wadada zenu mchana kweupe, ninyi hamna uwezo wa kuwapata Dada zetu kwasababu wanaume wa Kenya huku kwetu wanaonekana kama second class men.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
1,333
Likes
997
Points
280
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2017
1,333 997 280
Wanawake wazuri wote wa Kenya watachukuliwa na watanzania kwasababu wanaume wa Kenya ni law class.

Sent using Jamii Forums mobile app
Law class= Low class
Ni kawaida wanawake wa Kenya huwa hawawaopendi kabisa Majamaa ya kule...mimi nimeishi Nairobi yalinikuta sana haya...hauna haja ya kuwa staa wala nini..wanaamini wa TZ tuko romantic na tunajua mapenzi.............
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,326
Likes
1,409
Points
280
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,326 1,409 280
Nimekuelewa mrembo....Watoto wa kibongo wapo very presentable....I hope hata wewe Janerose unafaa ,uko cute'n' brainy......tatizo mastaa wetu wana ulimbukeni flani
Tz women are beautifulthanks to the Arabs.
 
enelisamwakapala

enelisamwakapala

Senior Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
130
Likes
128
Points
60
enelisamwakapala

enelisamwakapala

Senior Member
Joined Apr 19, 2018
130 128 60
Hivi nini kinasababisha wasanii wenu wa kutajika (top cream) wote wamewakimbia mademu wenu, hata AY amefuata Rwanda.....
Kiba na Mondi ambao ndio kila kitu Bongo kama ilivyo Simba/Yanga, wote wamefuata Kenya. Jameni hamna haja ya kuwakimbia mademu wenu, wapeni elimu watapendeza pia kimataifa, najua mnaogopa aibu ya akina Mobeto kwamba demu anapendeza lakini ukosefu wa elimu na exposure anafanya vitu vya kijinga kama kwenda kwa mganga.
Au muwalete huku wapate elimu ya Kikenya, kwa mfano Vanessa Mdee ambaye amesomea Kenya, yaani yupo sawa upstairs hata ukitazama anapohojiwa kimataifa.
Wakenya inabidi mjifunze kuwakaza wanawake zenu vzr


Sent using Jamii Forums mobile app
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
Tatizo mademu wa Kenya huwezi kukuta umbo namba 8 ...yaani kuanzia kiunoni kwenda chini huwa ni bure kabisa nafikiri ni sababu ya kutokuwa na muingiliano wa makabila tofautitofauti .......yaani nimejaribu kutafuta mwenye kiuno cha nyigu na chura na guu la bia nimekosa kabisa kule Kenya....labda kama unataka wa kuongea kiingereza cha kina Wema Sepenga...lakini not presentable at all....Hawa mastaa wa kibongo ni malimbukeni wa Lugha...na ni wachache watakaowaoa kweli
Yani mibongo ni mijitu isiyo na akili kweli...............kama mastaa waTz walio na uwezo wa kupata demu mrembo kama Diamond, Ali Kiba na Ben Pol wanakuja Kenya kutafuta mademu alafu mbilikimo mjinga asiye na umbo wala pesa kama wewe anasema Kenya hamna mademu? Wee kubali mademu wa Kenya huwezani nao. Malenge.
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
Wanawake wazuri wote wa Kenya watachukuliwa na watanzania kwasababu wanaume wa Kenya ni law class.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanaume wenye hadhi wote Tanzania watachukuliwa na mademu wa Kikenya - jua hilo. Sie tunachukua your top cream. Other than Ben Pol aliyempata demu Tajiri, Diamond na Ali Kiba wamepata mademu wa kawaida tu ingawaje warembo huku mademu waTz wakiambulia patupu.
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
Hahahahahahahahah, piga kelele lakini tutaendelea kuwatafuna wadada zenu mchana kweupe, ninyi hamna uwezo wa kuwapata Dada zetu kwasababu wanaume wa Kenya huku kwetu wanaonekana kama second class men.

Sent using Jamii Forums mobile app
Usiseme tuta-, sema wata-, maanake wewe haumo kwa wale wlio na uwezo wa kutafuna mademu wa Kikenya. Ni wale mastaa tu ndio wana uwezo.
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
Law class= Low class
Ni kawaida wanawake wa Kenya huwa hawawaopendi kabisa Majamaa ya kule...mimi nimeishi Nairobi yalinikuta sana haya...hauna haja ya kuwa staa wala nini..wanaamini wa TZ tuko romantic na tunajua mapenzi.............
Mtu hawezi ishi Nairobi na akawa mjinga kiasi chako hivi. Nairobi ni jiji la wajanja. Wewe kijana wa vijiweni Dar, acha kujihusisha na Nairobi.
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
7,666
Likes
7,362
Points
280
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
7,666 7,362 280
Wanaume wenye hadhi wote Tanzania watachukuliwa na mademu wa Kikenya - jua hilo. Sie tunachukua your top cream. Other than Ben Pol aliyempata demu Tajiri, Diamond na Ali Kiba wamepata mademu wa kawaida tu ingawaje warembo huku mademu waTz wakiambulia patupu.
Mademu wazuri wote Kenya wanachukuliwa na watanzania, ninyi tunawaachia wale wabaya, wakati huku Tanzania wasichana wazuri tunawala wenyewe, ninyi hamna uwezo wa kuwachukua mademu wetu wazuri kwasababu wanaume wa Kenya wakija huku ni second class.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
7,666
Likes
7,362
Points
280
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
7,666 7,362 280
Usiseme tuta-, sema wata-, maanake wewe haumo kwa wale wlio na uwezo wa kutafuna mademu wa Kikenya. Ni wale mastaa tu ndio wana uwezo.
Hapa tunazungumzia watanzania na wakenya, hatuzungumzii Mimi na wewe, Diamond anawakilisha Tanzania. Ukweli unabaki pale pale kwamba Dada zenu wazuri wanatafunwa na watanzania mbele ya macho yenu, ninyi hamna uwezo wa kutafuna watanzania, hata Amber Rutty hamuwezi kumpata.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
Mademu wazuri wote Kenya wanachukuliwa na watanzania, ninyi tunawaachia wale wabaya, wakati huku Tanzania wasichana wazuri tunawala wenyewe, ninyi hamna uwezo wa kuwachukua mademu wetu wazuri kwasababu wanaume wa Kenya wakija huku ni second class.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kenya madem wazuri kibao hadi tunatuma wengine wachukue wanaume kidogo walio na pesa Tanzania. Madem watanzania wanabaki na mafukara kama joto la jiwe.
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
Hapa tunazungumzia watanzania na wakenya, hatuzungumzii Mimi na wewe, Diamond anawakilisha Tanzania. Ukweli unabaki pale pale kwamba Dada zenu wazuri wanatafunwa na watanzania mbele ya macho yenu, ninyi hamna uwezo wa kutafuna watanzania, hata Amber Rutty hamuwezi kumpata.

Sent using Jamii Forums mobile app
Naona unajitoa maanake unajijua wewe fukara aliye na umbo la sokwe.
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,326
Likes
1,409
Points
280
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,326 1,409 280
Mademu wazuri wote Kenya wanachukuliwa na watanzania, ninyi tunawaachia wale wabaya, wakati huku Tanzania wasichana wazuri tunawala wenyewe, ninyi hamna uwezo wa kuwachukua mademu wetu wazuri kwasababu wanaume wa Kenya wakija huku ni second class.

Sent using Jamii Forums mobile app
WamekOsa nini hadi wakaja Kenya kufuata mademu wenye sura za baba zao? Usihepe swali langu joto la jiwe. Nijibu kwa ufasaha
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
7,666
Likes
7,362
Points
280
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
7,666 7,362 280
WamekOsa nini hadi wakaja Kenya kufuata mademu wenye sura za baba zao? Usihepe swali langu joto la jiwe. Nijibu kwa ufasaha
Tabia ya wanaume ni kutafuna wanawake wazuri popote pale, kumbuka Diamond amevuruga sana hapa Tanzania, akaelekea Uganda, sasa yupo Kenya, hatujui kesho atakua wapi, hivyo hivyo kwa Kiba na Ben Pol.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
Tabia ya wanaume ni kutafuna wanawake wazuri popote pale, kumbuka Diamond amevuruga sana hapa Tanzania, akaelekea Uganda, sasa yupo Kenya, hatujui kesho atakua wapi, hivyo hivyo kwa Kiba na Ben Pol.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wa Kenya sii wa kuvurugwa. Wa Kenya ni either you keep her ama akuvuruge wewe. Watch this space.
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371