Ben Pol with his bae at Salt Bae Dubai


Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,035
Likes
9,550
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,035 9,550 280

Ukitoa povu naku-block!
 
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
4,235
Likes
2,636
Points
280
NairobiWalker

NairobiWalker

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
4,235 2,636 280
Mbongo akishakuwa Staa lazima aje Kenya kutafuta dem wa maana maanake madem wabongo washamba. Maskini kama Akina Mulisaa, Kidonda Na giza ndio wanaoachiwa madem washamba wakibongo.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,188
Likes
2,443
Points
280
Age
31
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,188 2,443 280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Wakenya inabidi mjifunze kuwakaza wanawake zenu vzr


Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi nini kinasababisha wasanii wenu wa kutajika (top cream) wote wamewakimbia mademu wenu, hata AY amefuata Rwanda.....
Kiba na Mondi ambao ndio kila kitu Bongo kama ilivyo Simba/Yanga, wote wamefuata Kenya. Jameni hamna haja ya kuwakimbia mademu wenu, wapeni elimu watapendeza pia kimataifa, najua mnaogopa aibu ya akina Mobeto kwamba demu anapendeza lakini ukosefu wa elimu na exposure anafanya vitu vya kijinga kama kwenda kwa mganga.
Au muwalete huku wapate elimu ya Kikenya, kwa mfano Vanessa Mdee ambaye amesomea Kenya, yaani yupo sawa upstairs hata ukitazama anapohojiwa kimataifa.
 
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
654
Likes
735
Points
180
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
654 735 180
Hivi nini kinasababisha wasanii wenu wa kutajika (top cream) wote wamewakimbia mademu wenu, hata AY amefuata Rwanda.....
Kiba na Mondi ambao ndio kila kitu Bongo kama ilivyo Simba/Yanga, wote wamefuata Kenya. Jameni hamna haja ya kuwakimbia mademu wenu, wapeni elimu watapendeza pia kimataifa, najua mnaogopa aibu ya akina Mobeto kwamba demu anapendeza lakini ukosefu wa elimu na exposure anafanya vitu vya kijinga kama kwenda kwa mganga.
Au muwalete huku wapate elimu ya Kikenya, kwa mfano Vanessa Mdee ambaye amesomea Kenya, yaani yupo sawa upstairs hata ukitazama anapohojiwa kimataifa.
Unajua tofauti kati ya Akili na Elimu mkuu???
Unafikiri kuongea kingereza ndio kuelimika na kustaarabika?Nini kinachokufanya umuone Vanessa ako sawa upstairs???Pole yako ni mpuuzi tu kama wewe.
Ndo nishasema.Asante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
619
Likes
1,215
Points
180
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
619 1,215 180
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,544
Likes
6,376
Points
280
Age
49
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,544 6,376 280
Ben pol bana has been sponsored by madam keroche to travel all over, unafikiri he is using his money, you should check the wealth behind arnelisas family, hapa ndio tunasemanga sponsoree manenos

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata kama, lazima ben pol ana kitu cha Ziada ndio maana huyo demu hajahepa, Unadhani Ben Pol angekuwa ni Mkora kama wewe huyo demu angekubali kupigwa mashini?
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,544
Likes
6,376
Points
280
Age
49
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,544 6,376 280
Hivi nini kinasababisha wasanii wenu wa kutajika (top cream) wote wamewakimbia mademu wenu, hata AY amefuata Rwanda.....
Kiba na Mondi ambao ndio kila kitu Bongo kama ilivyo Simba/Yanga, wote wamefuata Kenya. Jameni hamna haja ya kuwakimbia mademu wenu, wapeni elimu watapendeza pia kimataifa, najua mnaogopa aibu ya akina Mobeto kwamba demu anapendeza lakini ukosefu wa elimu na exposure anafanya vitu vya kijinga kama kwenda kwa mganga.
Au muwalete huku wapate elimu ya Kikenya, kwa mfano Vanessa Mdee ambaye amesomea Kenya, yaani yupo sawa upstairs hata ukitazama anapohojiwa kimataifa.
Kwa Vijana kama Mimi kuna uwezekano mkubwa wa Kuwa na demu wa Kikenya, sababu Mademu wa Kikenya wengi ni wa Kujimix na wanapenda sana wabongo, nikimtuliza na kuzungumza nae kiswahili sanifu basi lazima nibebe, but when it comes to Wife narudi bongo aisee, yaani Mademu wa Kenya 90% wanabugia pombe sana, ni Walevi, very contrary kwa Mademu wa Bongo ambao most of them are moral women, Perfect Mothers, binafsi siwezi oa mwanamke mlevi,
Nimedate demu wa Kimeru kwa Muda sasa hadi ameolewa kiukweli nilikuwa naenjoy sana uchangamfu wake ila ndio tungi sana mpaka unambeba.
 
C

Chapat

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
149
Likes
83
Points
45
Age
38
C

Chapat

Senior Member
Joined Jul 11, 2015
149 83 45
Hivi nini kinasababisha wasanii wenu wa kutajika (top cream) wote wamewakimbia mademu wenu, hata AY amefuata Rwanda.....
Kiba na Mondi ambao ndio kila kitu Bongo kama ilivyo Simba/Yanga, wote wamefuata Kenya. Jameni hamna haja ya kuwakimbia mademu wenu, wapeni elimu watapendeza pia kimataifa, najua mnaogopa aibu ya akina Mobeto kwamba demu anapendeza lakini ukosefu wa elimu na exposure anafanya vitu vya kijinga kama kwenda kwa mganga.
Au muwalete huku wapate elimu ya Kikenya, kwa mfano Vanessa Mdee ambaye amesomea Kenya, yaani yupo sawa upstairs hata ukitazama anapohojiwa kimataifa.
Sasa wewe unateseka nini?
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Kwa Vijana kama Mimi kuna uwezekano mkubwa wa Kuwa na demu wa Kikenya, sababu Mademu wa Kikenya wengi ni wa Kujimix na wanapenda sana wabongo, nikimtuliza na kuzungumza nae kiswahili sanifu basi lazima nibebe, but when it comes to Wife narudi bongo aisee, yaani Mademu wa Kenya 90% wanabugia pombe sana, ni Walevi, very contrary kwa Mademu wa Bongo ambao most of them are moral women, Perfect Mothers, binafsi siwezi oa mwanamke mlevi,
Nimedate demu wa Kimeru kwa Muda sasa hadi ameolewa kiukweli nilikuwa naenjoy sana uchangamfu wake ila ndio tungi sana mpaka unambeba.
Suala la unywaji wa pombe kwa wanawake halina Ukenya wala Utanzania, nimeishi nchi zote mbili tena kwa muda mrefu haswa kipindi nilikua mnywaji wa pombe, nalifahamu kwa undani. Hapo Bongo nimekunywa pombe sana na mademu tungi, kwanza kuna mmoja hata nilishawahi kufungua uzi juu yake kule jukwaa la MMU, yaani demu nimemualika kwenye meza yangu anipe company tupige story, nikaanza kumuagizia, aisei binti wa watu alinishangaza kuchezea chupa 17 ndani ya muda mfupi sana na halewi, yupo yupo tu.
Sio kwamba mimi mbahili, napenda sana kuwanunulia wadau pombe japo sinywagi siku hizi, niliacha kabsa, lakini nielewavyo mademu, kawaida yao hawazidi chupa tano, lakini huyu binti wa Dar kaniacha hoi, anabugia crate nzima ya beer na kuendelea na story kama kawa.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Unajua tofauti kati ya Akili na Elimu mkuu???
Unafikiri kuongea kingereza ndio kuelimika na kustaarabika?Nini kinachokufanya umuone Vanessa ako sawa upstairs???Pole yako ni mpuuzi tu kama wewe.
Ndo nishasema.Asante

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona unajishtukia, nani kataja mambo ya Kingereza....
Watanzania wote ambao wamesomea Kenya huwa na kautofauti hata kwenye kujiamini na kujituma wakirudi kwao, huku kwetu haufaidi elimu tu, kuna mengine mengi unayo ongezewa, na ndio maana Watanzania wenye hela huwatuma watoto wao kusomea huku au wanawapeleka kwenye shule za Bongo zenye walimu wa Kikenya.

Nafikiri hili bango hapa kwenye hii picha itakufundisha kitu

ajira-jpg.990757
ajira-jpg.990757
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,762
Likes
1,942
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,762 1,942 280
Hivi nini kinasababisha wasanii wenu wa kutajika (top cream) wote wamewakimbia mademu wenu, hata AY amefuata Rwanda.....
Kiba na Mondi ambao ndio kila kitu Bongo kama ilivyo Simba/Yanga, wote wamefuata Kenya. Jameni hamna haja ya kuwakimbia mademu wenu, wapeni elimu watapendeza pia kimataifa, najua mnaogopa aibu ya akina Mobeto kwamba demu anapendeza lakini ukosefu wa elimu na exposure anafanya vitu vya kijinga kama kwenda kwa mganga.
Au muwalete huku wapate elimu ya Kikenya, kwa mfano Vanessa Mdee ambaye amesomea Kenya, yaani yupo sawa upstairs hata ukitazama anapohojiwa kimataifa.
Mimi nafikiri wewe ndo utujibu, Ni kwa nini madem wenu wanapenda sana wasanii wa bongo?
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
7,666
Likes
7,362
Points
280
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
7,666 7,362 280
Kasumba ya kikoloni ipo katika nchi zote zilizotawaliwa, ukienda Zanzibar na Mombasa, wanathamini sana kiarabu, Msumbiji na Angola wanathamini Kireno, DRC, Burundi na Cameron ni Kifaransa, Kenya Uganda na Tanzania ni Kiingereza.

Tatizo la wakenya ni kuabudu kiingereza zaidi kuliko lugha yenu ya Taifa. Sisi huku Tanzania kama ilivyo Kenya tulikua tunakithamini sana, lakini baba wa Taifa taratibu alituelewesha na kutukomboa katika minyororo ya kitumwa toka kwa wakoloni, kama alivyotukomboa toka katika tatizo la ukabila na udini.

Bado wapo wachache miongoni mwa watanzania wanaothamini na kukiona kiingereza ni bora au ndio kuelimika, lakini sio wengi na juhudi zinafanyika kuhakikisha wanaachana na mawazo hayo ya kipumbavu kama walivyoachana na ukabila na udini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Mimi nafikiri wewe ndo utujibu, Ni kwa nini madem wenu wanapenda sana wasanii wa bongo?
Wasanii hupendwa na mademu wote kote duniani, huyo Ali Kiba hata akienda Msumbiji, Rwanda, Zambia, Uganda na mataifa yote ya ukanda huu atapendwa tu, lakini sasa hili la top cream ya wasanii wenu wote kufuata Kenya ndio haileweki, na hata ambao hawaji Kenya wanafuata nchi zingine kama Rwanda au Uganda na kuwaacha akina Wema Sepetu wakiliwa na wanasiasa.
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
7,666
Likes
7,362
Points
280
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
7,666 7,362 280
Mimi nafikiri wewe ndo utujibu, Ni kwa nini madem wenu wanapenda sana wasanii wa bongo?
Kwa mkenya, mnyarwanda, mrundi, mkenya au wamalawi kuolewa na mtanzania, ni kama kupata ajira ya kudumu yenye kipato kizuri.

Kwa ujumla watanzania wanakubalika sana hapa Afrika, wanawake kwa wanaume, nani asiyependa kuishi katika nchi ambayo hutobaguliwa kwa sababu yoyote ile, nani asiyependa kuishi kwa uhakika kwamba haitotokea vita ya aina yoyote ile?, nani asiyependa umoja, mshikamano na amani ya Tanzania?.

Msiwalaimu hao mabinti wa kikenya, nenda hapo Rwanda na ujitambulishe kwamba wewe ni mtanzania uone jinsi wasichana watakavyokusumbua. Wakenya lazima wawe wakweli, mbona wazungu wakiwaoa wakenya hawageuzi maneno?, kawaida waliopo juu ndio wanawaoa walipo chini, hivyo ndivyo ilivyo, sio vinginevyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
2,762
Likes
1,942
Points
280
Toyota escudo

Toyota escudo

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
2,762 1,942 280
Wasanii hupendwa na mademu wote kote duniani, huyo Ali Kiba hata akienda Msumbiji, Rwanda, Zambia, Uganda na mataifa yote ya ukanda huu atapendwa tu, lakini sasa hili la top cream ya wasanii wenu wote kufuata Kenya ndio haileweki, na hata ambao hawaji Kenya wanafuata nchi zingine kama Rwanda au Uganda na kuwaacha akina Wema Sepetu wakiliwa na wanasiasa.
Kwa taarifa yako ndo tunaanza kuwadominate hivyo, maana mke siku zote yuko chini ya mume, na kenya imetoa wanawake wengi kwa wasanii wa kibongo so mnaenda kuwa chini yetu

Jiandaeni kisaikolojia
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,916
Posts 29,788,598