Beki tatu: Nifanye kama ulivyonifanya jana

Beki tatu: Nifanye kama ulivyonifanya jana

Kwani matoke
Kwakweli kama dude ndo nimeliamsha limeamka sawasawa.
Baada ya kuhamia kwenye chumba changu kipya takribani wiki moja hivi beki tatu wa jirani akaanza kunizoe mara nikipita ananiomba simu mara nakaribishwa ndani kwa sababu mabosi zake hawashindi.kadri siku zilivyozidi kusogea jini mkata kiu akawa ananinyemelea mara tamaa ya kumgegeda huyu peke tatu ikawa inanijia. Ana mguu fulani hivi na mapaja manene huku hips kiasi, msambwanda kiasi na macho ya makengeza mkonyezo hivi.nikipita naelekea chumbani kwangu namkuta kavaa kanga basi roho ya tamaa ilikuwa inazidi kushika kasi.
Sasa juzi akaniazima simu asubuhi ya saa nne nikampka kwa miadi ya kuwa akimaliza kuongea aniite niichukue.baada kama ya masaa mawili nikaingia kuoga ile natoka akaniita nichukue simu nikamwambia ailete chumbani akagoma goma basi ckuichukua nikaingia tu ndani ile najifuta mara akaja aliponipa cm nikamganda akae akawa anafnya ile sitaki nataka,kukuru kakara nikamwangushia kitandani nikawa nagusa sehem maalumu haonyeshi kunyegeka.mara baada ya muda kadhaa nikaji-Gadna bila kufnya chochote lkn nikaenendelea kumchezea baadae nikamvua nikawa namchezeshea mashine juujuu (katerero).basi kile kitendo kikampagawisha akawa anasema "uwiiiii sijawahi kufanyiwa hivi na mwanaume yeyote" baada ya kum-Gadner nikamuachia bila kuingiza kabisa mashine akaondoka zake.Kesho yake asubuh nikastushwa na mtu anagonga dirishani ile kufungua ni yeye anasema niende ndani kwao ana shida na mm baada ya kukataa sana maana nilkuwa sijaoga na mind bado haijaamka bado akanilazimisha mpka nikakubal akatangulia na mm nikaenda.ile tumeingia alikuwa kavaa khanga akanikumbatia na kusema "NIFANYIE KAMA ULIVYONIFANYA JANA" basi nikamrudia mpka akaji-Gadna nikampiga mashine kisha nikaondoka zangu. Yaan imefka jioni ananiita na leo asubuhi kaja tena yaani kweli NIMELIAMSHA DUDE anataka kila saa na mm nilitaka kuonja tu lkn inakuwa kero sasa..nishaurini ndugu nifanyeje ili asiendelee kunisumbua??[/QUNATO kwani matokeo ya form six yanatoka lini
 
Kwa kifupi , umebaka kwa kadri ya maelezo yako.

Pili, nyota ya ngwegwe inakukalia kila kona.

Mwisho, rudi shule maana kwa uandishi huo naamini utakuwa mwanafunzi wa kidato.
Undergraduates mnasumbua sana..kwa ufupi nasubil kudefend thesis yangu nimalize master degree.....usifikir wasomi hatufanyagi ujinga..swain
 
Yani nimeshindwa kutoa neno dah[emoji21] [emoji21] [emoji21] [emoji21]
 
Kwa mwendo huu nakubalina na waziri wangu wa viwanda kua ukiwa na cherehani 3 basi una kiwanda kidogo maana hapo ndipo uwezo wa kufikiri umefika mwisho,uyu mtoa mada akiamka akakuta kuna lundo la viwanda kama China ivi anaweza kumaliza mwezi mzima na hausi gelo ndani hatoki nje.
 
Undergraduates mnasumbua sana..kwa ufupi nasubil kudefend thesis yangu nimalize master degree.....usifikir wasomi hatufanyagi ujinga..swain

If real what you wrote its true about your education level then, your waiting to defend a Master's Thesis,,, "God" Must Be Crazy "

Kwa mwadinko huo na master's degree,,, ofisi utaiona chungu aiseee,, Nakupa pole in advance.

Hiyo Master's degree, ambayo hujaipata bado mimi nimeihitimu miaka 20 iliyopita sasa jiulize sasa hivi niko kiwango gani cha elimu.

Pumbafu sana, kajifunze kuandika ndiyo urudi kuandika mada humu JF.

Halafu ulivyo, kiazi na kihiyo, eti unasema "wasomi hufanya ujinga" Ukiona msomi anafanya unachokifanya wewe tambua kuwa wewe na hao wafanyao hayo ni viazi kama wewe ulivyo kiazi.

Na uache tabia ya kubaka mabinti wanaosaidia kazi majumbani.
Utaishia jela.
 
Back
Top Bottom