Beki tatu: Nifanye kama ulivyonifanya jana

Beki tatu: Nifanye kama ulivyonifanya jana

Kwakweli kama dude ndo nimeliamsha limeamka sawasawa.
Baada ya kuhamia kwenye chumba changu kipya takribani wiki moja hivi beki tatu wa jirani akaanza kunizoe mara nikipita ananiomba simu mara nakaribishwa ndani kwa sababu mabosi zake hawashindi.kadri siku zilivyozidi kusogea jini mkata kiu akawa ananinyemelea mara tamaa ya kumgegeda huyu peke tatu ikawa inanijia. Ana mguu fulani hivi na mapaja manene huku hips kiasi, msambwanda kiasi na macho ya makengeza mkonyezo hivi.nikipita naelekea chumbani kwangu namkuta kavaa kanga basi roho ya tamaa ilikuwa inazidi kushika kasi.
Sasa juzi akaniazima simu asubuhi ya saa nne nikampka kwa miadi ya kuwa akimaliza kuongea aniite niichukue.baada kama ya masaa mawili nikaingia kuoga ile natoka akaniita nichukue simu nikamwambia ailete chumbani akagoma goma basi ckuichukua nikaingia tu ndani ile najifuta mara akaja aliponipa cm nikamganda akae akawa anafnya ile sitaki nataka,kukuru kakara nikamwangushia kitandani nikawa nagusa sehem maalumu haonyeshi kunyegeka.mara baada ya muda kadhaa nikaji-Gadna bila kufnya chochote lkn nikaenendelea kumchezea baadae nikamvua nikawa namchezeshea mashine juujuu (katerero).basi kile kitendo kikampagawisha akawa anasema "uwiiiii sijawahi kufanyiwa hivi na mwanaume yeyote" baada ya kum-Gadner nikamuachia bila kuingiza kabisa mashine akaondoka zake.Kesho yake asubuh nikastushwa na mtu anagonga dirishani ile kufungua ni yeye anasema niende ndani kwao ana shida na mm baada ya kukataa sana maana nilkuwa sijaoga na mind bado haijaamka bado akanilazimisha mpka nikakubal akatangulia na mm nikaenda.ile tumeingia alikuwa kavaa khanga akanikumbatia na kusema "NIFANYIE KAMA ULIVYONIFANYA JANA" basi nikamrudia mpka akaji-Gadna nikampiga mashine kisha nikaondoka zangu. Yaan imefka jioni ananiita na leo asubuhi kaja tena yaani kweli NIMELIAMSHA DUDE anataka kila saa na mm nilitaka kuonja tu lkn inakuwa kero sasa..nishaurini ndugu nifanyeje ili asiendelee kunisumbua??

Hongera kwa kuhamia kwenye chumba chako dah bora umeachana na kulala kwenye mabox kwenye vibaraza vya maduka ya wahindi kariakoo
 
Case za mahausgel zimekua nyingi mnooo awamu hii...


Hela kitaa hapo Tanzania zimekosa kwa hiyo sasa hivi Vivulana na. Wanaume huko mitaani wanawabaka tu hao watoto wanaowasaidia kazi majumbani.

Nahisi hadi , 2025 watoto wasio kuwa na malezi ya baba na mama watakuwa Wengi sana, maana type ya wanaume wa hivyo hawana uwezo wa kupambanua mambo

Kwa mfano, Mleta mada hata kondomu hakuikumbuka maana naona ametoa comment mahala anasema anaogopa mtoto akizaa mtoto na aibu ataificha wapi.

Vivulana na Wanaume , iweni na huruma Jamani kwa hao wadada wa kuwasaidieni kazi humo majumbani . Hali ni ngumu ya maisha Jamani watatunzaje hao watoto!?
 
Kwakweli kama dude ndo nimeliamsha limeamka sawasawa.
Baada ya kuhamia kwenye chumba changu kipya takribani wiki moja hivi beki tatu wa jirani akaanza kunizoe mara nikipita ananiomba simu mara nakaribishwa ndani kwa sababu mabosi zake hawashindi.kadri siku zilivyozidi kusogea jini mkata kiu akawa ananinyemelea mara tamaa ya kumgegeda huyu peke tatu ikawa inanijia. Ana mguu fulani hivi na mapaja manene huku hips kiasi, msambwanda kiasi na macho ya makengeza mkonyezo hivi.nikipita naelekea chumbani kwangu namkuta kavaa kanga basi roho ya tamaa ilikuwa inazidi kushika kasi.
Sasa juzi akaniazima simu asubuhi ya saa nne nikampka kwa miadi ya kuwa akimaliza kuongea aniite niichukue.baada kama ya masaa mawili nikaingia kuoga ile natoka akaniita nichukue simu nikamwambia ailete chumbani akagoma goma basi ckuichukua nikaingia tu ndani ile najifuta mara akaja aliponipa cm nikamganda akae akawa anafnya ile sitaki nataka,kukuru kakara nikamwangushia kitandani nikawa nagusa sehem maalumu haonyeshi kunyegeka.mara baada ya muda kadhaa nikaji-Gadna bila kufnya chochote lkn nikaenendelea kumchezea baadae nikamvua nikawa namchezeshea mashine juujuu (katerero).basi kile kitendo kikampagawisha akawa anasema "uwiiiii sijawahi kufanyiwa hivi na mwanaume yeyote" baada ya kum-Gadner nikamuachia bila kuingiza kabisa mashine akaondoka zake.Kesho yake asubuh nikastushwa na mtu anagonga dirishani ile kufungua ni yeye anasema niende ndani kwao ana shida na mm baada ya kukataa sana maana nilkuwa sijaoga na mind bado haijaamka bado akanilazimisha mpka nikakubal akatangulia na mm nikaenda.ile tumeingia alikuwa kavaa khanga akanikumbatia na kusema "NIFANYIE KAMA ULIVYONIFANYA JANA" basi nikamrudia mpka akaji-Gadna nikampiga mashine kisha nikaondoka zangu. Yaan imefka jioni ananiita na leo asubuhi kaja tena yaani kweli NIMELIAMSHA DUDE anataka kila saa na mm nilitaka kuonja tu lkn inakuwa kero sasa..nishaurini ndugu nifanyeje ili asiendelee kunisumbua??
Na ikija mimba uta gadner pampas
 
Pumbafu sana wewe,
Kumbe hata degree ya kwanza hujahitimu ndiyo unataja Master's thesis!? Threads zako za mwaka jana na Feb mwaka huu za kutafuta scholarship zinasema wewe bado ni kilaza.

Nikashangaa sana, huu mwandiko na master's degree mbona havina ushirikiano!?? ,, For Sure God Would have Been Crazy" Kama ungekuwa unasubiria kudefend thesis.
 
Hawachelewi kushika mimba we endekeza n***ge mkuu.
 
Mwaka 2004 jamaa kitaa alizimiwa na beki 3( 20 yrs old hivi) wa jirani
Jamaa akawa anaenda kujipigia dah mi wivu ulinishika balaa
Baada ya muda jamaa kwa umbea wake akawa anakagua mkoba wa yule binti akakutana na karatasi za dawa za ARV, dah
Kosa la marehemu kaka hakuvaa............
 
Kwakweli kama dude ndo nimeliamsha limeamka sawasawa.
Baada ya kuhamia kwenye chumba changu kipya takribani wiki moja hivi beki tatu wa jirani akaanza kunizoe mara nikipita ananiomba simu mara nakaribishwa ndani kwa sababu mabosi zake hawashindi.kadri siku zilivyozidi kusogea jini mkata kiu akawa ananinyemelea mara tamaa ya kumgegeda huyu peke tatu ikawa inanijia. Ana mguu fulani hivi na mapaja manene huku hips kiasi, msambwanda kiasi na macho ya makengeza mkonyezo hivi.nikipita naelekea chumbani kwangu namkuta kavaa kanga basi roho ya tamaa ilikuwa inazidi kushika kasi.
Sasa juzi akaniazima simu asubuhi ya saa nne nikampka kwa miadi ya kuwa akimaliza kuongea aniite niichukue.baada kama ya masaa mawili nikaingia kuoga ile natoka akaniita nichukue simu nikamwambia ailete chumbani akagoma goma basi ckuichukua nikaingia tu ndani ile najifuta mara akaja aliponipa cm nikamganda akae akawa anafnya ile sitaki nataka,kukuru kakara nikamwangushia kitandani nikawa nagusa sehem maalumu haonyeshi kunyegeka.mara baada ya muda kadhaa nikaji-Gadna bila kufnya chochote lkn nikaenendelea kumchezea baadae nikamvua nikawa namchezeshea mashine juujuu (katerero).basi kile kitendo kikampagawisha akawa anasema "uwiiiii sijawahi kufanyiwa hivi na mwanaume yeyote" baada ya kum-Gadner nikamuachia bila kuingiza kabisa mashine akaondoka zake.Kesho yake asubuh nikastushwa na mtu anagonga dirishani ile kufungua ni yeye anasema niende ndani kwao ana shida na mm baada ya kukataa sana maana nilkuwa sijaoga na mind bado haijaamka bado akanilazimisha mpka nikakubal akatangulia na mm nikaenda.ile tumeingia alikuwa kavaa khanga akanikumbatia na kusema "NIFANYIE KAMA ULIVYONIFANYA JANA" basi nikamrudia mpka akaji-Gadna nikampiga mashine kisha nikaondoka zangu. Yaan imefka jioni ananiita na leo asubuhi kaja tena yaani kweli NIMELIAMSHA DUDE anataka kila saa na mm nilitaka kuonja tu lkn inakuwa kero sasa..nishaurini ndugu nifanyeje ili asiendelee kunisumbua??
Subiri iingie akuamshie dude. Ila kimbuka kuja kutupa report ya makanikia atakayokuachia
 
chovya chovya mwishowe utamaliza asali
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
If real what you wrote its true about your education level then, your waiting to defend a Master's Thesis,,, "God" Must Be Crazy "

Kwa mwadinko huo na master's degree,,, ofisi utaiona chungu aiseee,, Nakupa pole in advance.

Hiyo Master's degree, ambayo hujaipata bado mimi nimeihitimu miaka 20 iliyopita sasa jiulize sasa hivi niko kiwango gani cha elimu.

Pumbafu sana, kajifunze kuandika ndiyo urudi kuandika mada humu JF.

Halafu ulivyo, kiazi na kihiyo, eti unasema "wasomi hufanya ujinga" Ukiona msomi anafanya unachokifanya wewe tambua kuwa wewe na hao wafanyao hayo ni viazi kama wewe ulivyo kiazi.

Na uache tabia ya kubaka mabinti wanaosaidia kazi majumbani.
Utaishia jela.
unieleweshe, hivi msomi ni yupi?
 
Back
Top Bottom