If real what you wrote its true about your education level then, your waiting to defend a Master's Thesis,,, "God" Must Be Crazy "
Kwa mwadinko huo na master's degree,,, ofisi utaiona chungu aiseee,, Nakupa pole in advance.
Hiyo Master's degree, ambayo hujaipata bado mimi nimeihitimu miaka 20 iliyopita sasa jiulize sasa hivi niko kiwango gani cha elimu.
Pumbafu sana, kajifunze kuandika ndiyo urudi kuandika mada humu JF.
Halafu ulivyo, kiazi na kihiyo, eti unasema "wasomi hufanya ujinga" Ukiona msomi anafanya unachokifanya wewe tambua kuwa wewe na hao wafanyao hayo ni viazi kama wewe ulivyo kiazi.
Na uache tabia ya kubaka mabinti wanaosaidia kazi majumbani.
Utaishia jela.