Beki tatu: Nifanye kama ulivyonifanya jana

Beki tatu: Nifanye kama ulivyonifanya jana

If real what you wrote its true about your education level then, your waiting to defend a Master's Thesis,,, "God" Must Be Crazy "

Kwa mwadinko huo na master's degree,,, ofisi utaiona chungu aiseee,, Nakupa pole in advance.

Hiyo Master's degree, ambayo hujaipata bado mimi nimeihitimu miaka 20 iliyopita sasa jiulize sasa hivi niko kiwango gani cha elimu.

Pumbafu sana, kajifunze kuandika ndiyo urudi kuandika mada humu JF.

Halafu ulivyo, kiazi na kihiyo, eti unasema "wasomi hufanya ujinga" Ukiona msomi anafanya unachokifanya wewe tambua kuwa wewe na hao wafanyao hayo ni viazi kama wewe ulivyo kiazi.

Na uache tabia ya kubaka mabinti wanaosaidia kazi majumbani.
Utaishia jela.
Kwani kwako kuna beki tatu pia??
 
Pumbafu sana wewe,
Kumbe hata degree ya kwanza hujahitimu ndiyo unataja Master's thesis!? Threads zako za mwaka jana na Feb mwaka huu za kutafuta scholarship zinasema wewe bado ni kilaza.

Nikashangaa sana, huu mwandiko na master's degree mbona havina ushirikiano!?? ,, For Sure God Would have Been Crazy" Kama ungekuwa unasubiria kudefend thesis.
Mkuu unadukia hadi thread zangu za mwaka jana??
 
Mkuu AMSHA DUDE HIVYO HIVYO.. USILAZE.. Ukimmaliza huyo nenda kaamshe na kwa mama Mwajuma Ndalandefu.
 
swal dogo tu , ww unaejiita msomi umeshndwa kulijibu
unaishia kudondosha "Aiseeeh"[emoji41]

Kama una umri wa kujiunga JF, na hujui maana ya neno "msomi ni nani" hadi unaulizia humu JF basi hamna namna tena.
 
Umeonaje uwezo wangu??

Unahitaji kutumbuliwa au upate ushauri wa medical doctor au psychologist.

Vinginevyo pana wimbo unasema "palapanda zitalia palapanda", Sijui mwendelezo wa wimbo ila hako kawimbo anayeimbiwa anakuwa tayari ni uchafu wa kwenda kutupwa porini.
 
Kama una umri wa kujiunga JF, na hujui maana ya neno "msomi ni nani" hadi unaulizia humu JF basi hamna namna tena.
...aujui ata kutetea mada zako, nmekuuliza swali ambalo jibu lake ni dogo tu yet umeshindwa kujibu unazungukazunguka tu...tatizo la kutokupenda kuchangamsha akili
 
...aujui ata kutetea mada zako, nmekuuliza swali ambalo jibu lake ni dogo tu yet umeshindwa kujibu unazungukazunguka tu...tatizo la kutokupenda kuchangamsha akili

Basi una majanga.
 
Kwakweli kama dude ndo nimeliamsha limeamka sawasawa.

Baada ya kuhamia kwenye chumba changu kipya takribani wiki moja hivi beki tatu wa jirani akaanza kunizoe mara nikipita ananiomba simu mara nakaribishwa ndani kwa sababu mabosi zake hawashindi. Kadri siku zilivyozidi kusogea jini mkata kiu akawa ananinyemelea mara tamaa ya kumgegeda huyu peke tatu ikawa inanijia.

Ana mguu fulani hivi na mapaja manene huku hips kiasi, msambwanda kiasi na macho ya makengeza mkonyezo hivi. Nikipita naelekea chumbani kwangu namkuta kavaa kanga basi roho ya tamaa ilikuwa inazidi kushika kasi.

Sasa juzi akaniazima simu asubuhi ya saa nne nikampa kwa miadi ya kuwa akimaliza kuongea aniite niichukue. Baada kama ya masaa mawili nikaingia kuoga, ile natoka akaniita nichukue simu, nikamwambia ailete chumbani akagoma goma basi ckuichukua nikaingia tu ndani ile najifuta mara akaja.

Aliponipa cm nikamganda akae akawa anafanya ile sitaki nataka, kukuru kakara nikamwangushia kitandani nikawa nagusa sehem maalumu haonyeshi kunyegeka. Mara baada ya muda kadhaa nikaji-Gadna bila kufnya chochote lkn nikaendelea kumchezea baadae nikamvua nikawa namchezeshea mashine juujuu (katerero).

Basi kile kitendo kikampagawisha akawa anasema "uwiiiii sijawahi kufanyiwa hivi na mwanaume yeyote" baada ya kum-Gadner nikamuachia bila kuingiza kabisa mashine akaondoka zake.

Kesho yake asubuh nikastushwa na mtu anagonga dirishani ile kufungua ni yeye anasema niende ndani kwao ana shida na mm baada ya kukataa sana maana nilkuwa sijaoga na mind bado haijaamka bado akanilazimisha mpka nikakubali. Akatangulia na mm nikaenda.

Ile tumeingia alikuwa kavaa khanga akanikumbatia na kusema "NIFANYIE KAMA ULIVYONIFANYA JANA" basi nikamrudia mpka akaji-Gadna nikampiga mashine kisha nikaondoka zangu.

Yaani imefka jioni ananiita na leo asubuhi kaja tena yaani kweli NIMELIAMSHA DUDE anataka kila saa na mm nilitaka kuonja tu lkn inakuwa kero sasa..

Nishaurini ndugu nifanyeje ili asiendelee kunisumbua??
Angalia Ukimamatwa na bosi wa huyo beki tatu,jicho ni halali yake!
 
Unamuamini kiasi gani maana sijaona hata sehemu uliyosema ulitumia condom, thamini mwili wako, hakuna repair siku ukipata UKIMWI
 
Back
Top Bottom