Beki 3


N

ngwini

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
473
Likes
4
Points
35
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
473 4 35
Jamani,beki 3 ananitega,beki 3 anatikisa masaburi mbele yangu,beki 3 anataka anakula kungu,beki 3 anadai hawezi kulala peke yake anaogopa...mke wangu yupo Igunga kwenye semina,nifanye nn mie?
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mmezaliwa na baba mmoja!! thats why mi siwezi muacha mchuchu wangu na mdada wa kazi ndani kwa masaa!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
We acha kabisa hayo mambo na mkemee huyo msaidizi wako anayejaribu kuharibu ndoa yako na jiepushe nae na mwambie wazi kabisa maana hapo huyo anataka kuvunja ndoa yako
Na inaonekana kuwa uko tayari kufanya hayo
Jiepushe mkuu na kama unaipenda ndoa yako kaa mbali na huyo
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
mmezaliwa na baba mmoja!! thats why mi siwezi muacha mchuchu wangu na mdada wa kazi ndani kwa masaa!
Duuu we hufai jamaa akikuacha na rafiki yake wewe nakuapia hupindui ...aibu dunia ya leo kujirahisi...
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Jamani,beki 3 ananitega,beki 3 anatikisa masaburi mbele yangu,beki 3 anataka anakula kungu,beki 3 anadai hawezi kulala peke yake anaogopa...mke wangu yupo Igunga kwenye semina,nifanye nn mie?
Unaonekana kama anayokufanyia na wewe unayafurahia? ivi kweli ww ukiwa kama baba kwenye nyumba unakua time gani yakuangalia Masaburi ya huyo mfanya kazi? hizo kungu alikwambia kama anakulia ww au hashuo lako tuu fisadi wewe? ebu jiheshimu kwanza halafu muheshimu na mkeo unafikiri ukisha mvua hupi huyo dada unadhani atamuheshimu tena Mkeo? usiwe mwanamme suruali kua mwanamme mwenye msimamo...
 
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
133
Likes
0
Points
0
bulldoza

bulldoza

Senior Member
Joined Sep 28, 2011
133 0 0
Ngwini unaonyesha wazi wewe ni mdaifu kiasi gani acha kuendekeza tamaa za mwili na huo uchafu.....USIZINI
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
261
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 261 180
Ngwini ni Ngwini tu!!
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
Kemea pepo hilo.
Kumbuka kiapo chako kwa mke wako.
Nitakuwa mwaminifu kwako, maisha yangu yote.

Mkanye huyo beki tatu, mwambie awe na adabu avae vizuri na awe na staha mbele yako.
Kuwa mkubwa wewe, acha kumpa Ibilisi nafasi.mia
Maslimu yule mzee wa mia.
 
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
524
Likes
91
Points
45
sunshine1

sunshine1

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2011
524 91 45
Wewe unataka kufanyaje Ngwni? Na hapo hujapewa upako chakufanya?

Jamani,beki 3 ananitega,beki 3 anatikisa masaburi mbele yangu,beki 3 anataka anakula kungu,beki 3 anadai hawezi kulala peke yake anaogopa...mke wangu yupo Igunga kwenye semina,nifanye nn mie?
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
Unaonekana kama anayokufanyia na wewe unayafurahia? ivi kweli ww ukiwa kama baba kwenye nyumba unakua time gani yakuangalia Masaburi ya huyo mfanya kazi? hizo kungu alikwambia kama anakulia ww au hashuo lako tuu fisadi wewe? ebu jiheshimu kwanza halafu muheshimu na mkeo unafikiri ukisha mvua hupi huyo dada unadhani atamuheshimu tena Mkeo? usiwe mwanamme suruali kua mwanamme mwenye msimamo...
Mwenyewe nashangaa, wababa wengine bwana, kama sio wababa vile.
Kama fotokopi ya baba ndani ya nyumba wewe............Masaburi, masuburi....huna haya
 
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
473
Likes
4
Points
35
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
473 4 35
Mwenyewe nashangaa, wababa wengine bwana, kama sio wababa vile.
Kama fotokopi ya baba ndani ya nyumba wewe............Masaburi, masuburi....huna haya
ushawah kuona kanga imeloweshwa? na mtoto anasaburi la haja..hapa hakuna la ubaba wala ubabu
 
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
473
Likes
4
Points
35
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
473 4 35
Kemea pepo hilo.
Kumbuka kiapo chako kwa mke wako.
Nitakuwa mwaminifu kwako, maisha yangu yote.

Mkanye huyo beki tatu, mwambie awe na adabu avae vizuri na awe na staha mbele yako.
Kuwa mkubwa wewe, acha kumpa Ibilisi nafasi.mia
Maslimu yule mzee wa mia.
mkuu kwani wanandoa wote wanakumbuka kiapo?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
hapa cfanyi k2 zaidi nataka ushauri 2,au nimfukuze?
Umeonyesha udhaifu mkubwa sana na inaonekana hata mkeo hujawahi kumpa sifa ulizompa huyo msaidizi wako hapo
Mwambie wazi na mkemee kuhusu tabia yake ya kukuvalia kanga moja na kupita mbele yako pia kukulainishia macho wakakti anaona kabisa kuwa wewe una familia yako na unaiheshimu familia yako
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
mkuu kwani wanandoa wote wanakumbuka kiapo?
Wapaswa uwe tofauti nao na wala usiruhusu hilo litokee kwako
kumbuka ahadi yako na mkeo na ukumbuke kuwa unampenda mkeo na sio huyo msaidizi wa nyumbani
Kwa nini unashindwa kuwa mwaminifu kwa ndoa yako mpaka unataka umsaliti mkeo
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
hapa cfanyi k2 zaidi nataka ushauri 2,au nimfukuze?
Hapa sioni mwanaume wa kufukuza mtu......naona mtafunaji tu,na hapa unajaribu kupata emotional support ili uweze kuambiwa umtafune!.......ushindwe!
 
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
473
Likes
4
Points
35
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
473 4 35
Wapaswa uwe tofauti nao na wala usiruhusu hilo litokee kwako
kumbuka ahadi yako na mkeo na ukumbuke kuwa unampenda mkeo na sio huyo msaidizi wa nyumbani
Kwa nini unashindwa kuwa mwaminifu kwa ndoa yako mpaka unataka umsaliti mkeo
mkuu asante kwa ushauri na nitaufanyia kazi..
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
mkuu asante kwa ushauri na nitaufanyia kazi..
Jiulize swali moja tuu la msingi
Ingekuwa ni mkeo anamtamani house boy kiasi hiki anamsifia kifua au mwili au sauti na sura yake wewe ungekluwaje
Jiweke kwenye nafasi ya mkeo ambaye huko aliko may be anajitunza kwa kuwa anajua ana mume anayempenda ila huku mume anashindwa kuvumilia anamtamani house gal
Je tendo la mara moja ndio linakufanya umsaliti mkeo
Je likitokea la kutokea ukaambukizwa ugonjwa wowote na akaja mkeo akaupata utauweka waopi uso wako kwa kushindwa kuwa mwaminifu kwa mkeo
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
Ukiona hivyo kaona jamaa nae yuko kiasarasara,anatoatoa mimacho kama komba kwa hiyo naye beki3 kaona asilaze damu


Umeonyesha udhaifu mkubwa sana na inaonekana hata mkeo hujawahi kumpa sifa ulizompa huyo msaidizi wako hapo
Mwambie wazi na mkemee kuhusu tabia yake ya kukuvalia kanga moja na kupita mbele yako pia kukulainishia macho wakakti anaona kabisa kuwa wewe una familia yako na unaiheshimu familia yako
 

Forum statistics

Threads 1,215,093
Members 463,036
Posts 28,535,489