Bei za mashine za kusaga na kukoboa mahindi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei za mashine za kusaga na kukoboa mahindi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by beko, Apr 15, 2011.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naomba mwenye uzoefu na aina pamoja na bei za machine za kusaga na kukoboa mahindi anisaidie.natanguliza shukrani
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 949
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Bei zinaanzia laki tisa mpaka million moja na nusu.
     
  3. L

    Lutifya Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 25
    Mkuu kama unataka mashine imara wasiliana na workshop ya SIDO moshi. wanatengeneza mashine nzuri na imara sana. Bei yake ni kati ya TSHS. 2.3-2.5M kwa mashine ya kusaga number 75 na kukoboa roller 3.Zote zinafungwa Motor za 25Hp na unapewa na Starter pia. very good machine and durable, i have one set of the same. Achana na mashine za laki 900,000, capacity yake ni ndogo sana hivyo hutumia umeme mwingi.
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    please fafanua 2.5M ni kwa ajili ya production line kamili ?tupatie jina /simu ya hao jaamaa mhusika
    nimeona hizi ktk website yao.ila ni ya meneja :)
    Person to contact: Regional Manager
    Address: P.O. Box 1719
    Telephone No: +255-27-2753290
    Mobile: +255-754-272801
    E mail: kilimanjaro@sido.go.tz
    Region: Kilimanjaro - Tanzania
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,981
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni bei pamoja na motor, au unatakiwa ununue motor?Kama utahitaji kufunga motor unatakiwa motor yenye ukubwa gani (in terms of range from lowest to highest in hp)
     
  6. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtafute Munuo SIDO Moshi namaba zake 0754 92 93 24 kama nitakuwa nimekosea namaba zake wasiliana na dada anaitwa Lilian namba yake ni 075289 89 65 yupo SIDO-Arusha atakupa mawasiliano ya pale Moshi wapo vizuri sana.
    Kila la kheri Nitafurahi Ukifanikiwa
     
  7. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    thanks,i love JF for this ,
     
  8. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2013
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Asante sana kwa taarifa hii mkuu
     
  9. Z

    Zecomedy Member

    #9
    Mar 19, 2013
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu naomba ukiwa umeshaanza shughuli hii utoe mrejesho, natamani pia kingia katika biashara hii.
     
  10. Mr Anold

    Mr Anold JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2014
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hii kitu imenifurahisha sana wakuu ila bado hamjajibu maswali ya msingi...
    Hizi mashine ni pamoja na motta?
    Mpaka zianze kufanya kazi unaweza kuwa umeingia gharama kiasi gani?
     
  11. c

    chachandumbaya Member

    #11
    Jan 5, 2014
    Joined: Nov 13, 2013
    Messages: 35
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    beikinu cha kusaga no.100 ni 1,5milioni , base yake 250,000/= stand/ frame. mota 40hp 1.2millioni, stata ni laki 5, kinu cha kukoboa rola 3 ni 1.2milioni, base/ stand 250,000/= stata laki 5, , mota 1.2milioni, waya mnene laki 1 total cost ni kama 6,700,000/= HIYO NI UHAKIKA NILIFANYA FEASIBILITY STUDY MWENYEWE KRBU KWA USHAURI WA BURE ULIZA CHOCHOTE KILE KUHUSU MACHINES UPATIKANAJE WA MAHINDI KAMA UPO DAR NA AINA ZA MAHINDI YANAYOFAA
     
  12. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2014
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naomba kujua matumizi yake ya umeme tafadhali
     
  13. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2014
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,262
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Jamaa kakukimbia kaka! Mkuu chachandumbaya, njoo huku unaitwa na mkuu Sabayi ujibu swali lake!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kibo10

    Kibo10 JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 11,112
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Hizo nakupisha mkuu
     
  15. d

    dfocus Member

    #15
    Feb 12, 2014
    Joined: Feb 9, 2014
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi pia..
     
  16. DZUDZUKU

    DZUDZUKU JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2014
    Joined: Nov 8, 2012
    Messages: 3,011
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Mie nnashukuru kwa taarifa hii.
     
  17. pdpr4662

    pdpr4662 Member

    #17
    Aug 2, 2016
    Joined: Feb 14, 2015
    Messages: 46
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    wapigie Hawa jamaa 0652556833 au 0754397178 kwa maelezo Zaidi au tembelea www.envaya.org/pdpr wanazo
     
  18. K

    Kembamba Member

    #18
    Apr 7, 2017
    Joined: Mar 30, 2017
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari! Naomba ufafanuzi kidogo,inawezekana kufungua mashine ya kusaga na kukoboa maeneo ya makazi ya watu? Maana sehemu ninayofikiria kufanyia mradi ni home na inabidi kubomoa kuta kama vyumba viwili au vitatu sasa kabla sijaanza bora niulize mapema kwa wazoefu wa kazi hizi,nawasilisha wakuu!!
     
  19. K

    Kembamba Member

    #19
    Apr 7, 2017
    Joined: Mar 30, 2017
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Chachandumbaya Habari!! Mi nna swali kwa maeneo ya makazi inafaa kuweka mradi wa kusaga na kukobo maana nataka kufanya mradi huu ila pesa ya kukodi eneo sina maana mtaji wangu mdogo na ndo nataka kuanza biashara,mzee wangu kanipa eneo home fremu na vyumba 2 ila ni makazi ya watu.Je itaruhusiwa kisheria???
     
  20. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2017
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,262
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Mkuu kisheria (nahisi) unatakiwa uwaone ofisi ya ardhi wilaya ili kubadilisha kiwanja chenu kiwe na hadhi ya biashara na makazi! lakini pia kama shughuli zitakazokuwa zinaendelea hapo kama ni kubwa sana basi inabidi uwe makini usije ukawaudhi majirani na kaunza kukupinga vita!
     
Loading...