Bei ya betri ya Tecno K7 ipoje?

Bei ya betri ya Tecno K7 ipoje?

Nenda k'koo mtaa wa agrey nyuma ya jengo la China plaza.

Kuna Duka kubwa Lina MABANGO kibao ya TECNO, ORAIMO na EXCELLENT.

Mcheki jamaa anaitwa BARAKA,
Ni Agent wa EXCELLENT na ORAIMO DAR nzima

Bei za rejareja sijui, mi Nanunuaga kwa Bei ya jumla TU.

Ila nna imani haiwezi kuzidi 15,000

(Andaa 15,000 maximum,ila inaweza isifike huko)

Namba ake nmekutumia PMView attachment 1530381
Shukrano sana mkuu.
Simu imepona na inapiga kazi kama kawa.
 
Usiseme simu za kichina ni za kutumia mwaka mmoja labda useme itel, techo, infinix


Ushaijaribu Nubia, Oppo, honor, Xiaomi, Vivo?

Au ume kremu??
tafuta ela ununue sim nyingine, by the way kwa uzoefu wangu na simu za kichina tumia mwaka mmoja then achana nayo itakudhalilisha, hiyo simu ni ya mwaka 2017 inaenda mwaka wa 4 huu, niamini ukimaliza tatzo la betr jiandae kwa tatizo jingine, huenda tatizo wala sio betr
 
Back
Top Bottom