BBA in accounting with education anaajiriwa kama mwalimu?


A

aminimganga

Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
6
Likes
2
Points
5
A

aminimganga

Member
Joined Nov 4, 2017
6 2 5
Samahani naomba kuuliza kwa anaejua je mtu anaesoma course tajwa hapo juu anaweza kuajiriwa na serikali kama mwalimu kama mwalimu mwingine na je fursa zingine za ajira kwenye course hiyo ni zipi
 
N

nkobhe255

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
238
Likes
221
Points
60
N

nkobhe255

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
238 221 60
Apply private schools ukafundishe Accounts form 3 make walimu wa Maths hawaijui hiyo topic, so unalipwa kwa vipindi.
Ila kama umesoma CBE unaweza ajiliwa hata kwenye supermarkets ila sahau serikalini
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,485
Likes
986
Points
280
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,485 986 280
Apply private schools ukafundishe Accounts form 3 make walimu wa Maths hawaijui hiyo topic, so unalipwa kwa vipindi.
Ila kama umesoma CBE unaweza ajiliwa hata kwenye supermarkets ila sahau serikalini
Mkuu vipi kuhusu hii"Bachelor of art in economics and statistics" kwa upande wa ajira serikalin au hata private....vile vile kwa upande wa kujisajili ipo vipi hiyo??????????????????????msaada
 

Forum statistics

Threads 1,213,742
Members 462,292
Posts 28,488,853