🤣 We hujuiulizi kwann somalis are whooping them. Wakati woria anawaza maendeleo Teargass anendana kugombania maji na mwaiofhawaiiMambo haya kumbe bado yapo? Mungu wangu!!!!
I think his inside informants ni wale Omba Omba wa kwao …🤣🤣🤣🤣Post ya Nani? Ama wale walikudanganya ati Talanta Stadium hazitakuwa na roof?🤣🤣😂
But you just did .. in this scenario, you are like your own arrester, judge and executioner 🤣🤣🤣🤣🤣Umetumia neno "staged", nilitumia neno "mobilization".
Hakuna mtu ataacha kazi kwenda barabarani kumlaki rais wa taifa ambalo halijawahi shinda vita dhidi ya njaa.
Propaganda za Jomo Kenyatta za 1970.I think his inside informants ni wale Omba Omba wa kwao …🤣🤣🤣🤣
But you just did .. in this scenario, you are like your own arrester, judge and executioner 🤣🤣🤣🤣🤣
Endelea ivo ivoI think his inside informants ni wale Omba Omba wa kwao …🤣🤣🤣🤣
Nimekuuliza swali simple where did you want the goal line technology to be installed when hata pitch na goal post hazijawekwa, ama unataka goal line technology iwekwe kwa gate?🤣🤣😂Ushaambiwa stadium iko mwishon and on top of that toka mwanzo nlikwambia we bet for some cash ukakimbia mtini, Kenya will never have VAR or Goal Line Tech na sio tu kenya most Africa countries hazina, infact Even CAF hawana a working VAR they rely on camera positions
View: https://x.com/MickyJnr__/status/2047736697912205465?s=20
Ndio maana wewe ni fala🤣🤣😂Yes izo izo
Jamaa anataka kuona goal line technology when the stadium is not even complete 🤣🤣😂I think his inside informants ni wale Omba Omba wa kwao …🤣🤣🤣🤣
we mshangazi nn, Goal line inafungwa uwanjanNimekuuliza swali simple where did you want the goal line technology to be installed when hata pitch na goal post hazijawekwa, ama unataka goal line technology iwekwe kwa gate?🤣🤣😂
Ile mida ya wewe kwenda kua whopped na wasomali si ndo hii, umeshapaka mafuta?Ndio maana wewe ni fala🤣🤣😂
sasa nyie majinga mnataka kuambiana nn, Goal line Tech inafungwa uwanjan?Jamaa anataka kuona goal line technology when the stadium is not even complete 🤣🤣😂
sasa unacheka wakati nyie nyie ndo mmekuja kuwaomba apa wadeal na locomotive yenu
Kwani uwanja ushaisha kujengwa?😂😂🤣we mshangazi nn, Goal line inafungwa uwanjan
Umezoea kufinywa matako sasa unafikiria Tu kupaka mafuta kila time😂😂🤣Ile mida ya wewe kwenda kua whopped na wasomali si ndo hii, umeshapaka mafuta?