Batilda kafanywa kitu mbaya!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batilda kafanywa kitu mbaya!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by FarLeftist, Nov 1, 2010.

  1. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA imemfanya kitu mbaya Batilda, Pole mama...........
     
  2. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 11,057
    Likes Received: 3,984
    Trophy Points: 280
    zao la kampeni za chuki na kugawanya watu za udini na ukabila mara ohoo wachagga wana ubaguzi! mara ohoo maaskofu mara ohoo kimepanda mara kikashuka badala ya kuuza sera! hebu tujiulize hilo jimbo Makongoro hakuwahi kuliongoza kama kuna uchagga factor? au kukosa sera? Pole sana mama!
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Natamani anizalie mtoto nimwite BAMBUCHA
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Namsubiri MWANA JF NGONGO aje kusema saundi zake!
    Naona leo yuko kimya sana!
    Lakini kwavile napajua grosari kwake namfuata sasa hivi!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona umechakachua hadi Avatar yangu
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    HA HA HA HA matilda si alisema wanaume wa arusha sijui nini........
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,613
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wela wela wela kalee mama Buriani!!!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    The Following User Says Thank You to Msanii For This Useful Post:

    Bigirita (Today) ​
     
  10. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 5,788
    Likes Received: 6,294
    Trophy Points: 280
    Angalia asije akabeba mpaka jina
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Leo sidhani ataonekana ama ataingia kwa machale kama Maralia sugu
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wmekosa ujasiri au wamejipanga kutafuta visingizio? Maana mambo yanavykwenda...
     
  13. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si alisema hajapata mwanaume wa kumchumbia Arusha! Sasa anaweza kuthibitisha usemi wake....Yupo mwanaume au la? Atujibu!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Wapi MS
    Naona Habari leo wamekuwa na kichwa cha habari cha kistaarabu
     
  15. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    akizaa mtoto amwite godbless
     
  16. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,749
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280

    Bora amwite Bangusilo!
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 157,748
    Likes Received: 416,592
    Trophy Points: 280
    Tatizo la huyu mama Batilda ni kuwa aliotesha kibanda bungeni kwa miaka kumi na alitumia muda wake mwingi kujijenga kwa ngazi za juu kwa maana ya kupata vyeo serikalini.

    Hilo alifanikiwa lakini akasahau kuwa hata hao aliokuwa akiwatumikia na kuwasujudia wapo ndani ya ajira ya mpigakura............

    Alijaribu kubadilisha hoja za uchaguzi kwa kuingiza udini, ukabila na kuwasaga wanaumme wa hapa Arusha lakini wapigakura wa hapa Arusha tulikuwa na swali moja tu.......................HIVI MIAKA KUMI BUNGENI UMEFANYA NINI?




    JIBU LILIKUWA NI KIGUGUMIZI....................................nasi tulipata kigugumizi kumrudisha bungeni mtu asiye na tija hata chembe zaidi ya kulinda ugali wake tu.......................
     
  18. K

    Kashishi JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahahahhahhahha:) You are so fuuny!
     
  19. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 242
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari ambazo hazijapigwa muhuri ni kwamba kajifungua premature!
     
  20. ludoking

    ludoking Senior Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hii ni zaidi ya kitu mbaya. K
     
Loading...