Mcmillan de Maghayo
Senior Member
- Dec 6, 2025
- 197
- 437
Nilishawahi kusema serikali ya CCM hakuna kitu hata kimoja imewahi / itawahi kufanya vizuri yaani hakuna hata kimoja. Wakitaka wafanye vizuri Kuna mambo mengi mno ya kubadilishwa na wao hawataki reforms Kwa sababu ya ulaji wao. NARUDIA HAKUNA KITU KITAFANIKIWA NA KULETA MATOKEO MAZURI CHINI YA SERIKALI HII YA CCM YAANI HAKUNA.Naendelea kuamini nchi imeharibika.
Tupo hapa SGR Head Office Station. Tukiwa ndani ya lounge ina kiyoyozi lakini tumelowa jasho.
Ilikuwa tuondoke saa 12 jioni kuelekea Dodoma mara bin vuu tunambiwa treni ya Dodoma hamna.
Mara mvua inanyesha Dodoma hivyo haiwezi kwenda, mara abilia wachache, mara jazeni fomu ili mrudishiwe pesa zenu mwakani, yaani mambo ni mengi hadi namkumbuka Magufuri 😢!.
Nakumbuka sijui waziri gani alisema, hata ije mvua haina gani hakutakuwa na changamoto ila tumbili alipotest kidogo mara wooooz, no safari.
Gafla treni ya kuishia Morogoro inaondoka alafu tunaambiwa pandemi humo mkaunganishe safari mbele huko 😭!.
Daaa, mimi nachoka nageuka kumuangalia mtu wa kumpiga kofi hamna natokwa jasho.
Nimewaambia ongeeni na kampuni yoyote ya mabasi walete hapa buses hapa tuondoke matokeo yake kila mtu anashangaa na wengine wanaanza kubadirika rangi.
Nchi ishakuwa ngumu hii.
Basi sawa, akabiziwe muwekezaji.
Magufuri hamka uone wanachofanya.
Hatari kweli kweliNchi hii kila mvua inaponyesha mambo yanaparanganyika kuanzia umeme, maji, reli hadi barabara😁
Mkuu sahv tuko jirani in 2 weeks time ntakuja dental tena,aise kumbe christiania pale pamefungwa nliona hkupo kama zamaniGT mrangi Nakumbuka comment yako flani ukiwaonya watu humu siku za mwanzo mwanzo SGR.
Inabidi mvua iongezwe kwenye maadui wetu watatu wale.Nchi hii kila mvua inaponyesha mambo yanaparanganyika kuanzia umeme, maji, reli hadi barabara😁
Kuua watu na kutesaYeye ni katili kwenye mambo gani?
🤣🤣🤣🤣🤣😂😂😂😂🤣😂Mpaka FomuMkuu! Kuhusu nauli umejaza fomu ya kurudishiwa?
Nina ticket hela kwenda sio shida ila nawaza kukaa kwenye bus masaa 8🤣🤣🤣🤣🤣😂😂😂😂🤣😂Mpaka Fomu
HAYA LAND HOV njoo uamue ugomvi huku.Yeye ni katili kwenye mambo gani?