Basi la Hood lapata ajali Kitonga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la Hood lapata ajali Kitonga

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 12, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,616
    Likes Received: 4,617
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="606">

    </td> <td align="right" width="139">photos</td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">
    Basi la kampuni ya Hood limegongana uso kwa uso na gari la mizigo (Canter) katika eneo la Kitonga katika barabara kati ya lringa na Morogoro juzi majira ya mchana, hakuna mtu aliyejeruhiwa wala kufa katika ajali hiyo.
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Canter lililogongana na basi likiwa bondeni.
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Baadhi ya abiria wa basi wakiliangalia gari hilo la mizigo likiwa bondeni.

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,401
    Likes Received: 22,287
    Trophy Points: 280
    Chanzo cha ajali ni nini?
    Hatua kali za kisheria zianze kuchukuliwa dhidi ya madereva wazembe.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Yale maeneo hayana sight distance kubwa, ni kona kona fupifupi sana, na mbaya zaidi huwa madereva wanakimbia sana maeneo hayo, hivyo mi sishangai kwa tukio la hivo!
    Mungu saidia waathirika!
     
  4. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,875
    Likes Received: 2,683
    Trophy Points: 280
    hiyo si ajali ''ni mambo ya safari''
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia uharibifu jkwenye basi, I doubt if kweli yaligongana uso kwa uso
     
Loading...