Barrick deal: Tusubiri povu sasa

blix22

Senior Member
Jun 23, 2013
190
1,000
Leo kila Mtanzania anayejua tulikotoka na tunakotaka kwenda, anajua, mikataba 9 ya utekelezaji iliyosainiwa leo, ina maana gani kwa nchi hii.

Sasa kwa kifupi, wale wazee wa MIGA, povu ruksa, akina Shangazi ambao walikuwa na mikataba na Acacia ya kupiga hela, Acacia kazikwa, leo povu ruksa.

Akina machunusi waliokuwa wanapiga hela na Acacia na Barrick ya zamani, povu ruksa na kwa wote watakaoumia na hili povu ruksa.

Kwa wapenda amani na maendeleo furahini, kuleni bata. Sawa???


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

harder king

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
3,892
2,000
Mleta mada kua makini dada yako asiachike pia mheshimu mchimbua shimo la hyo ndugu yako!

Kiufupi ata ukiambiwa utaje kilichosainiwa huwezi yaan umefika tu seblen umekutana na remote kuwasha ukakutana na kitu cha starswahili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

The Elephant

JF-Expert Member
Dec 18, 2014
4,330
2,000
Leo kila Mtanzania anayejua tulikotoka na tunakotaka kwenda, anajua, mikataba 9 ya utekelezaji iliyosainiwa leo, ina maana gani kwa nchi hii.

Sasa kwa kifupi, wale wazee wa MIGA, povu ruksa, akina Shangazi ambao walikuwa na mikataba na Acacia ya kupiga hela, Acacia kazikwa, leo povu ruksa.

Akina machunusi waliokuwa wanapiga hela na Acacia na Barrick ya zamani, povu ruksa na kwa wote watakaoumia na hili povu ruksa.

Kwa wapenda amani na maendeleo furahini, kuleni bata. Sawa???


Sent from my iPhone using JamiiForums
Wengine kufanya vitu vingi kwa wakati moja hatuwezi

Tunauliza waziri anaweza kwenda nje ya nchi bila ruhusa ya rais na kusaini mkataba wa zaidi ya trilioni 1 ya Tanzania?
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
28,677
2,000
Leo kila Mtanzania anayejua tulikotoka na tunakotaka kwenda, anajua, mikataba 9 ya utekelezaji iliyosainiwa leo, ina maana gani kwa nchi hii.

Sasa kwa kifupi, wale wazee wa MIGA, povu ruksa, akina Shangazi ambao walikuwa na mikataba na Acacia ya kupiga hela, Acacia kazikwa, leo povu ruksa.

Akina machunusi waliokuwa wanapiga hela na Acacia na Barrick ya zamani, povu ruksa na kwa wote watakaoumia na hili povu ruksa.

Kwa wapenda amani na maendeleo furahini, kuleni bata. Sawa???


Sent from my iPhone using JamiiForums
Mkuu hebu tuwekee hapa makubaliano yalisainiwa hapa.

dodge
 

komrade

Senior Member
Sep 26, 2019
142
250
Mkuu, mambo 'ndivyo sivyo'.
Niliamini wanasiasa na wanasheria waliobashiri kuwa Acacia wataishitaki TZ kwa kukiuka mikataba na kuzuia makinikia. Wengine wakatoa ushauri, Acacia waruhusiwe kuchukua makinikia kwakuwa TZ hatuna uwezo wa kuyachenjua.
Wahenga walisema, kwenye ukweli uongo hujitenga. WaTZ yetu macho, tutakutana kwenye sanduku la kura

Sent using Jamii Forums mobile app
 

komrade

Senior Member
Sep 26, 2019
142
250
Mkuu, mambo 'ndivyo sivyo'.
Niliamini wanasiasa na wanasheria waliobashiri kuwa Acacia wataishitaki TZ kwa kukiuka mikataba na kuzuia makinikia. Wengine wakatoa ushauri, Acacia waruhusiwe kuchukua makinikia kwakuwa TZ hatuna uwezo wa kuyachenjua.
Wahenga walisema, kwenye ukweli uongo hujitenga. WaTZ yetu macho, tutakutana kwenye sanduku la kura

Sent using Jamii Forums mobile app
 

SautiYaMnyonge

JF-Expert Member
May 13, 2018
321
1,000
Leo kila Mtanzania anayejua tulikotoka na tunakotaka kwenda, anajua, mikataba 9 ya utekelezaji iliyosainiwa leo, ina maana gani kwa nchi hii.

Sasa kwa kifupi, wale wazee wa MIGA, povu ruksa, akina Shangazi ambao walikuwa na mikataba na Acacia ya kupiga hela, Acacia kazikwa, leo povu ruksa.

Akina machunusi waliokuwa wanapiga hela na Acacia na Barrick ya zamani, povu ruksa na kwa wote watakaoumia na hili povu ruksa.

Kwa wapenda amani na maendeleo furahini, kuleni bata. Sawa???


Sent from my iPhone using JamiiForums
Watakuja na tenzi mpya za kutaka kuonesha nao waliwahi kuyataka haya #MagufuliChaguoLetu #T2020JPM

Sent using Jamii Forums mobile app
 

SautiYaMnyonge

JF-Expert Member
May 13, 2018
321
1,000
Mkuu, mambo 'ndivyo sivyo'.
Niliamini wanasiasa na wanasheria waliobashiri kuwa Acacia wataishitaki TZ kwa kukiuka mikataba na kuzuia makinikia. Wengine wakatoa ushauri, Acacia waruhusiwe kuchukua makinikia kwakuwa TZ hatuna uwezo wa kuyachenjua.
Wahenga walisema, kwenye ukweli uongo hujitenga. WaTZ yetu macho, tutakutana kwenye sanduku la kura

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwenye sanduku la kura #MagufuliChaguoLetu #T2020JPM

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom