Papa Mopao
JF-Expert Member
- Oct 7, 2009
- 4,166
- 2,670
Baridi ya wapi ni kali na tamu kwa wale waliobahatika kuzunguka sehemu mbili tatu au zote
Kuna sehemu inaitwa Kikeo msitu wa mjerumani ni sehemu flan za mkoa wa morogoro kata ya mgeta kule hapana hadi ukipita msituni unahisi mvua inanyesha kumbe ni miti inadondosha manyunyu.
Mbeya kuna sehemu inaitwa kituro nahisi ndo mahali kwenye barid Kali kuliko sehemu nyingine hapa TZ.
Makete huko njombe ndio funga kazi ikifuatiwa na kituro Mbeya... Huko makete barafu hudondoka kama ulaya
Aisee, hiyo sehemu unafikaje? tupe ramani mkuu
Katkati ya babati na dareda sikumbuki panaitwaje..duh hapana season baridi ya ajabu...sehemu fupi alakini amazingbashnet, manyara
Hapo pana baridi ya hatari,Ukimywa chai ya moto,unaiona baridi.unajikuta umeungua midomobashnet, manyara