Baregu na Chadema msikurupuke


Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Hadi sasa nawasifu kwa kuwa waangalifu kutoa matamko juu ya mwenendo mzima wa uchaguzi, najua hadi sasa mambo yanakwenda kama mlivyopanga na naomba muendelee kutuliza akili.

Kama mtakuwa careful enough kuna mchezo mchafu unaotaka kufanywa au unafanywa na NEC na CCM 'result delaying tricks' hapa sizungumzii uchakachuaji.

NEC na CCM wanachelewesha kwa makusudi matokeo ya ubunge sehemu wanazojua Chadema na upizani umefanya vizuri ili wafuasi wao wafanye fujo, mtego ambao Chadema imejitahidi kuutegua.

Baada ya kujua umerukwa kwenye ubunge sasa wameugeuzia kwenye matokeo ya urais wanataka aidha wewe Baregu useme kitu au hasa hasa wame-target Slaa aseme kitu waanze kumshambulia yeye na Chadema kwa ujumla.

Kwa hiyo basi nawaomba endeleeni kukusanya data, matokeo toka kwa mawakala wenu mfanye tallies zenu baadaye mje kulinganisha na matokeo ya NEC, mkiwa na uhakika wa upungufu fulani na evidence ndipo muitishe press conference mkiwa na documents mkononi na kuzigawa kwa waandishi na kwa external observers.

Mkifanya hivyo mtakuwa mme-win sehemu kubwa sana, vinginevyo mkitoka na kuanza kulalamika bila evidence CCM na NEC watapata sababu ya kusema kuwa hizo ni kelele za mshindwa.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Wamewasakama kweli but inabidi waelewe kuwa Slaa na Baregu ni wasomi wenye akili sana na busara wala si watu wa kukurupuka. Kuna jamaa anasema eti Slaa atoe tamko me nkamuuliza tamko la nini wala hakuwa najibu. Ndo busara za wakubwa wetu wa chadema, safi sana!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
hadi sasa nawasifu kwa kuwa waangalifu kutoa matamko juu ya mwenendo mzima wa uchaguzi, najua hadi sasa mambo yanakwenda kama mlivyopanga na naomba muendelee kutuliza akili.

Kama mtakuwa careful enough kuna mchezo mchafu unaotaka kufanywa au unafanywa na nec na ccm 'results delaying tricks' hapa sizungumzii uchakachuaji.

Nec na ccm wanachelewesha kwa makusudi matokeo ya ubunge sehemu wanazojua chadema na upizani umefanya vizuri ili wafuasi wao wafanye fujo, mtego ambao chadema imejitahidi kuutegua.

Baada ya kujua umerukwa kwenye ubunge sasa wameugeuzia kwenye matokeo ya urais wanataka aidha wewe baregu useme kitu au hasa hasa wame-target slaa aseme kitu waanze kumshambulia yeye na chadema kwa ujumla.

Kwa hiyo basi nawaomba endeleeni kukusanya data, matokeo toka kwa mawakala wenu mfanye tallies zenu baadaye mje kulinganisha na matokeo ya nec, mkiwa na uhakika wa upungufu fulani na evidence ndipo muitishe press conference mkiwa na documents mkononi na kuzigawa kwa waandishi na kwa external observers.

Mkifanya hivyo mtakuwa mme-win sehemu kubwa sana, vinginevyo mkitoka na kuanza kulalamika bila evidence ccm na nec watapata sababu ya kusema kuwa hizo ni kelele za mshindwa.
big up well said
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
kweli kabisa

Hii hata mimi nakubaliana nayo mkuu Luteni
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,747
Likes
1,954
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,747 1,954 280
Slaa(PhD) katutuliza mzuka kwenye facebook page yake manake wengine kuvumilia kulikuwa kunakaribia kikomo.
 
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
1,111
Likes
10
Points
135
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2008
1,111 10 135
Hadi sasa nawasifu kwa kuwa waangalifu kutoa matamko juu ya mwenendo mzima wa uchaguzi, najua hadi sasa mambo yanakwenda kama mlivyopanga na naomba muendelee kutuliza akili.

Kama mtakuwa careful enough kuna mchezo mchafu unaotaka kufanywa au unafanywa na NEC na CCM 'result delaying tricks' hapa sizungumzii uchakachuaji.

NEC na CCM wanachelewesha kwa makusudi matokeo ya ubunge sehemu wanazojua Chadema na upizani umefanya vizuri ili wafuasi wao wafanye fujo, mtego ambao Chadema imejitahidi kuutegua.

Baada ya kujua umerukwa kwenye ubunge sasa wameugeuzia kwenye matokeo ya urais wanataka aidha wewe Baregu useme kitu au hasa hasa wame-target Slaa aseme kitu waanze kumshambulia yeye na Chadema kwa ujumla.

Kwa hiyo basi nawaomba endeleeni kukusanya data, matokeo toka kwa mawakala wenu mfanye tallies zenu baadaye mje kulinganisha na matokeo ya NEC, mkiwa na uhakika wa upungufu fulani na evidence ndipo muitishe press conference mkiwa na documents mkononi na kuzigawa kwa waandishi na kwa external observers.

Mkifanya hivyo mtakuwa mme-win sehemu kubwa sana, vinginevyo mkitoka na kuanza kulalamika bila evidence CCM na NEC watapata sababu ya kusema kuwa hizo ni kelele za mshindwa.
Yaani naomba mungu wawe wanafanya ulichoandika humu
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
so far chadema wamekuwa strategic na tunategemea tamko lisilokuwa blah blah. Target lazima kiwe chama kinachoaminika kwa maneno na matendo
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,946
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,946 913 280
Slaa = PhD...
Baregu = Profesa
Dr Mkwere, Dr Remmy, Dr Licky, Dr Kifimbo, Dr Cheni, Dr Manyaunyau....................
 
M

Mukubwa

Senior Member
Joined
Aug 20, 2007
Messages
129
Likes
12
Points
35
M

Mukubwa

Senior Member
Joined Aug 20, 2007
129 12 35
Slaa = PhD...
Baregu = Profesa
Dr Mkwere, Dr Remmy, Dr Licky, Dr Kifimbo, Dr Cheni, Dr Manyaunyau....................
Hawa Dr nimewapenda, naongeza Dr love Pimbi
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,410
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,410 280
Tunachosubiri ni kuwaumbua hao mafisadi,yule mtu aliyekamatwa Maswa amepewa karatasi tatu tatu za kupigia kura ie 3 za udiwani,3 za ubunge na 3 za urais.
My take:Ni vituo vingi sana kwa nchi nzima watu wamepiga kwa style hiyo.Na huo ndo uchakachuaji tunaousema!!!!
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,674
Likes
22,599
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,674 22,599 280
Tunachosubiri ni kuwaumbua hao mafisadi,yule mtu aliyekamatwa Maswa amepewa karatasi tatu tatu za kupigia kura ie 3 za udiwani,3 za ubunge na 3 za urais.
My take:Ni vituo vingi sana kwa nchi nzima watu wamepiga kwa style hiyo.Na huo ndo uchakachuaji tunaousema!!!!
Chadema wanaweza kuomba kopi ya hukumu ile ya kura tatu tatu ikawa kama evidence moja wapo, ni wangapi wamefanya hivyo bila kukamatwa hiyo ni sababu tosha ya kuyakataa matokeo hata yote, coz we have nothing to lose. Kwa sababu ile ilikuwa si plan ya mtu mmoja ukifuatilia ni msururu wa wengi kwanza aliyempa fomu tatu naye alivunja sheria aliyoapa.

Alternative watangaze kuisusia NEC na matokeo yao.
 
LOGARITHM

LOGARITHM

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2010
Messages
752
Likes
146
Points
60
LOGARITHM

LOGARITHM

JF-Expert Member
Joined May 5, 2010
752 146 60
Mkuu LUTENI, umeongea vema, naunga mkono mawazo yako. DR. SLAA tuko pamoja nawe; Mungu mwenyezi akiwa shahidi.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
nimekubali na naimani kwamba hawata kurupuka kama tunavo waona wakiwa kimya hadi sasa
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Kuna Prof. Maji marefu aliyeshinda Ubunge jimbo la Korogwe vijijini. Kikwete alimnadi kuwa ni Prof.safi watu wamchague.
CV yake:
  1. Darasa la 7.
  2. Mganga wa kienyeji.
Hakika CCM ina majuha watupu. Sijui kwanini Watanzania wengi hawalioni hili na wanaendelea kuchagua mijitu ambayo haijaenda hata shule.
Kazi kwelikweli.
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Slaa(PhD) katutuliza mzuka kwenye facebook page yake manake wengine kuvumilia kulikuwa kunakaribia kikomo.
Ingia barabarani na huo wazimu wa pipoz pawa kama hawajakutoa ngeu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,347
Members 475,106
Posts 29,254,914